thắc mắc cao su mỏ nhíp

hyundai138
Bình luận: 20Lượt xem: 4,747

hyundai138

Tài xế O-H
em ở hà nội cụ có ở hà nội không vậy. hiện tại em không ở quê nên không tra được mã vin rồi cụ. kia bongo 3 1.4 tấn đc ko cụ

Hoangdungb1987

Tài xế O-H
Bác ở hà nội thiếu gì cơ chứ.
Cao su thì chất liệu giống nhau thôi.
Hàng china ches thì anh em vẫn dùng ý mà.
Có điều cái bác 1.4 bác ấy toàn chơi hon 4.1 thôi thế nên làm gì mà chả hỏng nhanh.

thanhco1983

Tài xế O-H
Cụ muốn nó không tòe ra thì cụ chế mặt bích thép 02 đầu cho nó. Chu vi của cao su bị hạn chế rồi, chỉ có tòe ra 02 đầu. Cụ chặn nó lại thì nó tòe ra đâu nữa. Nhưng mặt bích phải rất cứng

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Cụ muốn nó không tòe ra thì cụ chế mặt bích thép 02 đầu cho nó. Chu vi của cao su bị hạn chế rồi, chỉ có tòe ra 02 đầu. Cụ chặn nó lại thì nó tòe ra đâu nữa. Nhưng mặt bích phải rất cứng
Bác chơi kiểu này nguy hiểm, chặn đầu chặn đuôi hết đường sống của nó rồi

cutydepzai

Tài xế O-H
  1. em có con kia bongo 1.4 tấn. giờ muốn thay bộ cao su mỏ nhíp 4 bánh. nhà có đồ đạc đầy đủ giờ em muốn mua cao su về thay. nhưng cao su cũ nó tòe hết rồi giờ đi mua thì lấy kích thước thế nào để lắ p cho vừa ạ. cụ có đầy đu đồ thì cụ lấy thước cặp ra đo đường kính mỏ nhíp và ắc nhíp là ra mà cụ

hyundai138

Tài xế O-H
  1. em có con kia bongo 1.4 tấn. giờ muốn thay bộ cao su mỏ nhíp 4 bánh. nhà có đồ đạc đầy đủ giờ em muốn mua cao su về thay. nhưng cao su cũ nó tòe hết rồi giờ đi mua thì lấy kích thước thế nào để lắ p cho vừa ạ. cụ có đầy đu đồ thì cụ lấy thước cặp ra đo đường kính mỏ nhíp và ắc nhíp là ra mà cụ
em đã ra chợ giời tìm và mua được rồi. đọc tên xe là có hàng thôi cụ

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên