CÁC CỤ TRA HỘ EM MÃ LỖI NÀY VỚI Ạ

dtdk17
Bình luận: 20Lượt xem: 1,957

dtdk17

Tài xế O-H
P0252 Injection Pump Fuel Metering Control "A"
Range/Performance (Cam/Rotor/Injector)
P0252 khoảng đặc tính điều khiển bơm nhiên liệu A
em nghĩ cái này do bơm của abs rồi, bác thử vệ sinh lại các giắc cắm đi
em vào đời 2005 thì vẫn tes đc ạ,và cả các van nữa.
[MERGETIME="1418119948"][/MERGETIME]
cứ xem lại mà lối đi em tra trong phần mềm không có mã lỗi này
vâng.em cũng tra ko có cụ ạ

tienphampro

Tài xế O-H
máy cụ báo sai thês thì cứ theo cái đời 2005 là oke đấy.cụ xem lại mấy cái giắc xg, xem bơm co hoạt động không.xem thông số tốc độ 4 bánh xe.cái nào có vấn đề thì cụ xử lý nó

thienhoa_auto

Tài xế O-H
cái bánh xe cố gắng đi thẳng vào chủ đề của topic, ko spam nhé
Cụ vừa phải thôi nhé ! Việc nhắc nhở là việc của các Mod , trong khi cụ Caibanhxe nói không sai. Do cụ không chịu đọc kỹ cụ chủ thớt có nói máy khi báo này khi báo khác . Trình cụ Caibanhxe tớ biết và tớ cố ý bênh vực cụ ấy vì những lần trước tớ thấy cụ ấy thế cô lại hay bị các " cụ trẻ " bắt nạt nhưng tớ nghĩ diễn đàn chung có người này người khác tớ không nói. Các cậu nên học cách tôn trọng người lớn , lỡ gặp pan bệnh khó người ta cũng bỏ thời gian tư vấn . Xin lỗi đã lạc chủ đề nhưng phải nói để Dungtt hiểu và xin dừng đừng ai xé ra to chuyện nhé . Ok ?

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Cụ vừa phải thôi nhé ! Việc nhắc nhở là việc của các Mod , trong khi cụ Caibanhxe nói không sai. Do cụ không chịu đọc kỹ cụ chủ thớt có nói máy khi báo này khi báo khác . Trình cụ Caibanhxe tớ biết và tớ cố ý bênh vực cụ ấy vì những lần trước tớ thấy cụ ấy thế cô lại hay bị các " cụ trẻ " bắt nạt nhưng tớ nghĩ diễn đàn chung có người này người khác tớ không nói. Các cậu nên học cách tôn trọng người lớn , lỡ gặp pan bệnh khó người ta cũng bỏ thời gian tư vấn . Xin lỗi đã lạc chủ đề nhưng phải nói để Dungtt hiểu và xin dừng đừng ai xé ra to chuyện nhé . Ok ?
- Xin cảm ơn bác, không phải vì được bác bênh đâu, cái đó thì tôi không cần, tôi vốn luôn chịu búa rìu vì cái tội khác mọi người. Cái tôi cảm kích là có người hiểu mình, bác ạ. Rất cảm ơn bác. Kể ra nếu như ngoài đời nà có những người dám hiểu mình như trong thế giới ảo này hiểu mình thì cũng sướng lắm. Cảm ơnn bác lần nữa!
- Còn trình thì không dám luận, có gì thì chém bằng cái đó, cũng không dám so đo
- Còn bác gì đó đá tôi 2 bài, cũng chẳng vấn đề gì. Cái bực mình là không theo mạch của chủ đề mà đã nhảy ngay vào mồm làm cụt cả hứng

dungtt

Tài xế O-H
Cái Thái độ xây dựng thôi cụ Hoà ơi, thấy đã nhiều lần bài viết thì được vài dòng cụt ngủn, úp úp mở mở. Kích vào chỗ người ta thích , kích cho hết cỡ vào chỗ thích hết cỡ thôi cụ Thiên Hoà ạ

anhchangbibibi

Tài xế O-H
Cụ cố gắng sắm máy chuẩn đoán loại mới , xe đời mới bây giờ cái gì cũng sử dụng điện , không có máy hổ trợ đoc lỗi , tìm bệnh như mò kim dưới biển .

dungtt

Tài xế O-H
- Xin cảm ơn bác, không phải vì được bác bênh đâu, cái đó thì tôi không cần, tôi vốn luôn chịu búa rìu vì cái tội khác mọi người. Cái tôi cảm kích là có người hiểu mình, bác ạ. Rất cảm ơn bác. Kể ra nếu như ngoài đời nà có những người dám hiểu mình như trong thế giới ảo này hiểu mình thì cũng sướng lắm. Cảm ơnn bác lần nữa!
- Còn trình thì không dám luận, có gì thì chém bằng cái đó, cũng không dám so đo
- Còn bác gì đó đá tôi 2 bài, cũng chẳng vấn đề gì. Cái bực mình là không theo mạch của chủ đề mà đã nhảy ngay vào mồm làm cụt cả hứng
Sẽ còn nhiều bài nữa kích thẳng vào chỗ mà cụ thích

trinhvanhung1987

Tài xế O-H
Không sờ pam đâu, nghiêm túc đó. Nghe cái giọng là biết X431 mà. Không mua kịp thì phải mượn thôi, chứ không chơi kiểu vu vơ[/qu

EM DÙNG X431 IV thay bây giờ mất cả đống tiền ,chết em
[MERGETIME="1418119948"][/MERGETIME]

mã lỗi p0252
[MERGETIME="1418119948"][/MERGEhic em đang ngồi với máytinh mà tìm mà lloi không có .bác có cần sơ đồ mạch điện ABS mai em chụp ảnh gửi cho bác chủ tìm mà lời thì em chịu roooi

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên