huyndai acent 2011 k đề được

oanhthoa
Bình luận: 14Lượt xem: 1,257

oanhthoa

Tài xế O-H
tình hình là hôm nay xưởng e có con huyndai acen 2011 số sàn vào xưởng với tình trạng là k đề được kiểm tra thì k có điện xuống chuột đề. tìm kiểm tra bảng cầu chì thì k thấy cầu chì hay rơle đề đâu cả. có bác nào biết về mạch điện đề con này cho e xin với.

tranlong1989

Tài xế O-H
starting system1.png
starting system2.png

Cụ kiểm tra theo sơ đồ này xem thế nào nhé! Chúc cụ sớm tìm ra bệnh của e nó.

oanhthoa

Tài xế O-H
nhưng sao theo sơ đồ này thì cái hộp cầu chì k giống. ở cái bảng cầu chì nay e tìm k thấy cái role đề đâu cả bác a!.

flight

Tài xế O-H
nhu bac thanhco1983 noi đó. đề k có role s dc. bác kiểm tra lại kỉ coi. nhjeu62 khi xe đó làm ở chỗ khác rồi. tụ nó làm lug tung mà mình k bjt1 đó. e cug gặp nhju lắm ùi. làm mà điên ca đầu

thienhoa_auto

Tài xế O-H
Em hỏi ngu tí thế cụ chích + vào giắc tín hiệu của chuột đề nó có quay không cụ ?
Em thì em Ứ tin mấy cái chân giắc cầu chì với giắc rơ le đồ Hàn xẻng ( lại động chạm cụ Thanhco1983 rồi ...sorry đừng ức chế hại tinh hoàn lắm nhé cụ hì hì )

thanhco1983

Tài xế O-H
Em hỏi ngu tí thế cụ chích + vào giắc tín hiệu của chuột đề nó có quay không cụ ?
Em thì em Ứ tin mấy cái chân giắc cầu chì với giắc rơ le đồ Hàn xẻng ( lại động chạm cụ Thanhco1983 rồi ...sorry đừng ức chế hại tinh hoàn lắm nhé cụ hì hì )
Hê, em cũng ức chế dần rồi..........Nhưng ăn cây nào em sẽ rào cấy nấy. Hê. Còn cái chích điện kích đề ấy thì em thấy các ae vẫn làm. Cụ chủ thớt cứ thử thôi.

oanhthoa

Tài xế O-H
e trích điện vào cái đề tua luôn bác a.
[MERGETIME="1418706720"][/MERGETIME]
e tìm ra bệnh của e nó rồi các bác a. nó bị o công tắc chân côn. e lối tắt 2 dây công tắc. đề phát ăn ngay các bác a. cảm ơn cụ mobiles và toàn thể ae nha.

oanhthoa

Tài xế O-H
e tìm ra bệnh của e nó rồi các bác a. nó bị o công tắc chân côn. e lối tắt 2 dây công tắc. đề phát ăn ngay các bác a. cảm ơn cụ mo
Cụ gửi em cái số vin để em tìm con role đề của cụ ở đâu. Hay nó tích hợp cả cụm nên cụ không nhìn thấy
e nghĩ nó tick hợp ở bên trong bảng cầu chì. khi đề thì role vẫn nhảy nhưng sờ thì k thấy đâu cụ ạ.

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Hề hề, câu cuối nghe hơi chuối, nhưng nghĩ kỹ thì lại đúng. (Tôi xem cả Đông y và Tây y rồi, vẫn đúng) Xem ra anh em mình éo phải ức chế vì những chuyện vớ vẩn, bác nhể! Chỉ thiệt thân (à quên, thiệt chim)!

thanhco1983

Tài xế O-H
e tìm ra bệnh của e nó rồi các bác a. nó bị o công tắc chân côn. e lối tắt 2 dây công tắc. đề phát ăn ngay các bác a. cảm ơn cụ mo

e nghĩ nó tick hợp ở bên trong bảng cầu chì. khi đề thì role vẫn nhảy nhưng sờ thì k thấy đâu cụ ạ.
Cụ nghe tai vẫn thấy nó tạch tạch à? Xin lỗi cụ quá đen. Trên sơ đồ mạch điện em có thấy nó. Nhưng trên mã phụ tùng thì chả có cái gì gọi là start relay cả. Chắc tích hợp thật rồi. Câu từ ổ khóa đi cụ
[MERGETIME="1418708126"][/MERGETIME]
Cụ nghe tai vẫn thấy nó tạch tạch à? Xin lỗi cụ quá đen. Trên sơ đồ mạch điện em có thấy nó. Nhưng trên mã phụ tùng thì chả có cái gì gọi là start relay cả. Chắc tích hợp thật rồi. Câu từ ổ khóa đi cụ
Ấy nhầm, đừng câu nhé

THANH24H

Tài xế O-H
tình hình là hôm nay xưởng e có con huyndai acen 2011 số sàn vào xưởng với tình trạng là k đề được kiểm tra thì k có điện xuống chuột đề. tìm kiểm tra bảng cầu chì thì k thấy cầu chì hay rơle đề đâu cả. có bác nào biết về mạch điện đề con này cho e xin với.
bác đề trực tiếp được không?

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Cụ trước khi tư vấn không đọc các bình luận trước à! Con này của cụ chủ giải quyết xong rồi mà cụ.
Đừng trách bác ấy! Nhiều khi đọc bài đầu thì trả lời luôn thôi, chứ ai quan tâm làm gì mấy cái bình luận khác ( không phải là coi thường, nhưng tập trung vào đối tượng chính là đúng), nhiều khi các bình luận khác rất dài mà, đọc sao hết

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên