SK100-1 CẦN CÁC CỤ GIÚP ĐỠ VỀ PHẦN GA ĐIỆN

cocogang
Bình luận: 11Lượt xem: 1,477

baolinh2012

Tài xế O-H
hnay em đi sửa 1 con máy? nó bị ga tự động cứ giật òa ga rồi lại xuống cứ thế sau 15p thì hết mọi người vào giúp em vs phải đi sửa rồi!
em nó có phải bàn đạp ga điện trở không bác .nếu thế có khả năng bị hỏng hoặc tiếp điểm của công tắc ở chế độ cầm chừng bị lỗi rồi .cụ kiểm tra lại bàn đạp ga đi

hoanmy

Tài xế O-H
hnay em đi sửa 1 con máy? nó bị ga tự động cứ giật òa ga rồi lại xuống cứ thế sau 15p thì hết mọi người vào giúp em vs phải đi sửa rồi!
Cứ đến máy rồi xem nó là gì?kobelco - mấy máy 100,120,200,300 - mấy chả thấy thông số kiểm tra tình trạng máy,điện ,hộp hành,dây dợ như nào?có mà thánh cũng ko giúp dc cụ
[MERGETIME="1418391087"][/MERGETIME]
em nó có phải bàn đạp ga điện trở không bác .nếu thế có khả năng bị hỏng hoặc tiếp điểm của công tắc ở chế độ cầm chừng bị lỗi rồi .cụ kiểm tra lại bàn đạp ga đi
như chủ thớt miêu tả thì nó là kobelco thì sẽ ko có bàn đạp ga như oto dâu cụ nhé.chờ thông tin của chủ thớt phản hồi lại đã.Các cụ khác mới vào tư vấn dc

cocogang

Tài xế O-H
Cứ đến máy rồi xem nó là gì?kobelco - mấy máy 100,120,200,300 - mấy chả thấy thông số kiểm tra tình trạng máy,điện ,hộp hành,dây dợ như nào?có mà thánh cũng ko giúp dc cụ
[MERGETIME="1418391087"][/MERGETIME]

như chủ thớt miêu tả thì nó là kobelco thì sẽ ko có bàn đạp ga như oto dâu cụ nhé.chờ thông tin của chủ thớt phản hồi lại đã.Các cụ khác mới vào tư vấn dc
có tin buồn các bác ạ.em da đk thợ khác sửa?e hỏi rồi con đó 100-1 ạ?nge lái máy bảo thợ ấy thay củ ga tự động ko phải moto ở máy đâu? có phải lôi do đó ko,va sua ntn các bác

thaianh

Tài xế O-H
có tin buồn các bác ạ.em da đk thợ khác sửa?e hỏi rồi con đó 100-1 ạ?nge lái máy bảo thợ ấy thay củ ga tự động ko phải moto ở máy đâu? có phải lôi do đó ko,va sua ntn các bác
CHẲNG HIỂU CỦ GA TỰ ĐỘNG VÀ MÔ TƠ Ở MÁY CỦA CỤ NHƯ TẾ NÀO

hoangjimy

Tài xế O-H
Cụ này không hiểu về ga lắm thì phải. Nếu nó cũng như 200 thì hộp cpu của bạn bị hỏng con ic điều khiển ga rồi. Nó là mạch cầu diot. Chác chết 1 con diot nên lệch pha

cocogang

Tài xế O-H
CHẲNG HIỂU CỦ GA TỰ ĐỘNG VÀ MÔ TƠ Ở MÁY CỦA CỤ NHƯ TẾ NÀO
rằng là em cũng đk nge lái máy ns lại vậy thôi ạ,họ bảo thợ thay củ ga tự động chứ ko phải cái mô tơ ở trên chỗ động cơ đâu? em nghĩ chắc thợ đó bịp chủ máy các bác có thấy thế ko

chxm

Tài xế O-H
thế nào nhỉ... như mình tư vấn, thì cụ cũng chưa rõ lắm phải không nhỉ
- cụ chưa chuẩn tên chi tiết, cụm vật tư
- cụ viết bài khó hiểu, anh em đang muốn học hỏi hay tư vấn chịu
- mỗi dòng máy đều có cai giêng của họ. anh em thợ mình đều thu thập thông tin kỹ hơn

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên