trợ giúp xe kia morning 2010

toiyeuem1102
Bình luận: 11Lượt xem: 1,185

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
các cụ cho e hỏi chút thông số về hệ thống truyền lực của xe kia morning đời 2010 với.
cấu tạo chi tiết của hộp số. các kích thước của trục, bánh răng, cầu chủ động.
Cái kích thước thì phải đi đo trực tiếp thôi, bác chịu khó nhé. Thế mới gọi là thực tập mà

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Lại mấy bạn sinh viên bị hành.
Chắc mấy thầy muốn viết tài liệu nhưng lười tìm dữ liệu nên gài qua sinh viên.
Tôi cũng gặp nhiều trường hợp như vậy, bác ạ. Nhiều khi, sinh viên mới học sơ sơ đã bị giao cho những đề tài rất kinh khủng, mà biết chắc chắn dẽ không thể làm được. Bây giờ thì không dám nói, chứ ngày xưa, đó là kênh thu thập thông tin rất hiệu quả của các giảng viên. Cuối cùng, sinh viên không học được mấy cái cơ bản, và mắc bệnh cao siêu.

truyenminh705

Tài xế O-H
Tôi cũng gặp nhiều trường hợp như vậy, bác ạ. Nhiều khi, sinh viên mới học sơ sơ đã bị giao cho những đề tài rất kinh khủng, mà biết chắc chắn dẽ không thể làm được. Bây giờ thì không dám nói, chứ ngày xưa, đó là kênh thu thập thông tin rất hiệu quả của các giảng viên. Cuối cùng, sinh viên không học được mấy cái cơ bản, và mắc bệnh cao siêu.
Uh, làm xong không biết được gì, chỉ được tiếng là hoàn thành nhiệm vụ đồ án, bài tập mà thôi.

toiyeuem1102

Tài xế O-H
Bài tập thì cũng phải làm thôi, nhỡ không ai cho thì chịu à?
uh. thế thì mí phải đi hỏi thêm ở trên này chứ . :)
[MERGETIME="1419252555"][/MERGETIME]
Uh, làm xong không biết được gì, chỉ được tiếng là hoàn thành nhiệm vụ đồ án, bài tập mà thôi.
chính xác đấy bác ah. thầy e cho cái đồ án khoai quá.thầy muốn sinh viên đi thực tế tìm hiểu. nhưng mà cho cái đề tài về xe vẫn còn mới.kia 2010 thì làm gì có mấy cái hỏng hóc gì đến hệ thống truyền lực mà tìm chứ ! mình cũng đã thử đi tìm hiểu nhiều gara. trung tâm mua bán linh kiện ô tô.nhưng khổ nỗi vẫn không thấy. chắc phải làm chuyến đi thăm Bác Hải xem thử rồi !

luyen_hybrid

Tài xế O-H
hi vọng mấy hình này giúp được gì cho cụ

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên