Mitchell ondemand 2014

phaocoi
Bình luận: 29Lượt xem: 10,119

phaocoi

Tài xế O-H
Dạ báo cáo các cụ sau thời gian lọ mọ xin lọ xin chai, tim tòi táy máy cuối cùng cũng có và cài đặt thành công phần mềm ondemand 5.8.2 với Data 2014.1 các cụ ợ. Hôm nay sung sướng up lên đây anh em nào cần thì load về dùng nhé :) (Tổng dung lượng Data là 133GB nhé ). Hình e nó đây các cụ ngắm kỹ trước khi download về nhé !

Còn đây là link download bộ Data 2014, bộ cài (file torrent) cùng hướng dẫn cài đặt ợ :

haimam92

Tài xế O-H
Dạ báo cáo các cụ sau thời gian lọ mọ xin lọ xin chai, tim tòi táy máy cuối cùng cũng có và cài đặt thành công phần mềm ondemand 5.8.2 với Data 2014.1 các cụ ợ. Hôm nay sung sướng up lên đây anh em nào cần thì load về dùng nhé :) (Tổng dung lượng Data là 133GB nhé ). Hình e nó đây các cụ ngắm kỹ trước khi download về nhé !

View attachment 26942

View attachment 26943
Còn đây là link download bộ Data 2014, bộ cài (file torrent) cùng hướng dẫn cài đặt ợ :

hanhthuy1990

Tài xế O-H

View attachment 26942

View attachment 26943
không biết cài có được không nữa? bản trước em cày mà cài không được sau bỏ mất. để em kéo về bác cài temvew em với nhé.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên