Em tìm cái công tắc lên xuống kinh của CIvic 2008

oto16ahn
Bình luận: 20Lượt xem: 3,137

oto16ahn

Tài xế O-H
Chả là hqua em tháo cái công tắc ra thì gây chân công tắc ,cái này tỳ nhiều lên hàn lại thì bấm mấy lần lại bung ngay.Các Cụ OH cho em hỏi có cụ nào làm ở xưởng mà đã thay ra cụm này chưa ạ ?
Nó có 1 cái công tắc tổng ở ghế lái và 3 cái cụm công tắc còn lại ở 3 cánh cửa.cụ nào có 1 trong 4 cái này hãng thừa ra thì để lại cho em ạ.
Civic đời 2008 1.8 các cụ ạ.em tháo gẫy lên phải lắp trả khách chứ còn đặt mua mới cũng đc nhưng hãng báo 2,5Tr hơi đắt.
Cụ nào có thì để lại cho em. Đội ơn các cụ !

xeko_89

Tài xế O-H
Ðề: Em tìm cái công tắc lên xuống kinh của CIvic 2008

Cái này chắc cụ phải ra đại lý thôi. Tưởng cụ sài Civic đời 2012 thì tôi có thể giúp đỡ. @@

lehuyvu79

Tài xế O-H

Ra hãng lấy hàng mới cho yên tâm, tiền nào của đó,ví dụ cụ mua hàng ngoài sử dụng 2,3 ngày hỏng thì mất uy tín. Một lần sợ tốn bốn lần kg đủ.

tuananh0589

Tài xế O-H

Sao không tìm lấy cái chân của cái công tác nào đấy chế vào nhỉ ???.2 cái hỏng thành 1 cái xịn chẳng hạn.chứ làm thợ mà lại phải đền như vậy thì lương phải 1o triệu .

phucthieugia

Tài xế O-H

Cụ ơi cụ ở đâu vậy ? em cũng mới thay cái công tắc đó cho khách đúng đời 2008 như cụ nói đó nếu cụ cần thì em hỏi giúp cho.

macduytien

Tài xế O-H
Chả là hqua em tháo cái công tắc ra thì gây chân công tắc ,cái này tỳ nhiều lên hàn lại thì bấm mấy lần lại bung ngay.Các Cụ OH cho em hỏi có cụ nào làm ở xưởng mà đã thay ra cụm này chưa ạ ?
Nó có 1 cái công tắc tổng ở ghế lái và 3 cái cụm công tắc còn lại ở 3 cánh cửa.cụ nào có 1 trong 4 cái này hãng thừa ra thì để lại cho em ạ.
Civic đời 2008 1.8 các cụ ạ.em tháo gẫy lên phải lắp trả khách chứ còn đặt mua mới cũng đc nhưng hãng báo 2,5Tr hơi đắt.
Cụ nào có thì để lại cho em. Đội ơn các cụ !
bây giờ bác còn cần công tắc lên xuống kính civic không ? e có hàng chính hãng giá tốt nhất cho bác 0902127891

nguyendzzung

Tài xế O-H
Cụ làm thời gian nào nhỉ. Em làm oử Văn Tân từ 2003->2004 em nghỉ rồi lại làm từ 2006->2010 đấy ạ.
Thế thì phải gặp nhau chứ nhỉ?Minh lam o do nam 2007=>2008 gi day!Nhưng làm thời gian ngắn thôi không dài!Lúc anh Long quản lý!Với thằng OOng làm điện Đức Thanh Hóa làm gỗ ở đó,vẫn còn anh Sơn làm máy ở đây!

ngockhanhautoparts

Tài xế O-H
Thế thì phải gặp nhau chứ nhỉ?Minh lam o do nam 2007=>2008 gi day!Nhưng làm thời gian ngắn thôi không dài!Lúc anh Long quản lý!Với thằng OOng làm điện Đức Thanh Hóa làm gỗ ở đó,vẫn còn anh Sơn làm máy ở đây!
Vậy là bác làm ở xưởng Đội Cấn rồi. Anh Dũng Lạnh phải không ạ. Anh nhắc thiếu thằng em Hùng điện rồi.

ngockhanhautoparts

Tài xế O-H
Hung nao nhi?Vì lúc đó chỉ có hai anh em làm điện ở Văn tân một thôi mà!CHữ có Hùng nào đâu nhỉ?
Em là tổ trưởng tổ điện ở Văn Tân từ 2006--> đầu năm 2009 em mới nghỉ ở Văn tân mà. Sau thời kỳ anh Thắng Điện nghỉ ở đấy. 2007 thằng Oong mới về học việc ở Văn tân. Bác tên gì nhỉ.

nguyendzzung

Tài xế O-H
Em là tổ trưởng tổ điện ở Văn Tân từ 2006--> đầu năm 2009 em mới nghỉ ở Văn tân mà. Sau thời kỳ anh Thắng Điện nghỉ ở đấy. 2007 thằng Oong mới về học việc ở Văn tân. Bác tên gì nhỉ.
Mình là Dũng!HUng ah!Tỷ núa thang Cũ OOng nó gọi điện để xem anh em có gần nhau không gặp mặt nhau cái

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên