Tư vấn giúp thắng ssangzong

chauthequangauto
Bình luận: 13Lượt xem: 840

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Các bác giúp dùm em.thực ra là hôm nay em có nhận con sangzong 7 chỗ bị khách phàn nàn là thắng đạp đến cái thứ hai là chân thắng bị cứng không ăn. Em không quen làm xe du lịch. Mong các bác tận tình giúp đỡ
- Bác mô tả quá trình chẩn đoán không kỹ nên rất khó chém chuẩn
- Khả năng cao là hỏng trợ lực phanh. Nói chung cần nhiều thao tác hơn

flight

Tài xế O-H
Bác cứ thử bầu trợ lực như các cụ đây nói. em không biết là ở chỗ cụ làm có đầy đủ đồ chuyên dụng không.
nhưng nếu tất cả những ý kiến của các cụ đây k dc thì bác cho em hỏi là đường ống dầu phanh của xe đi chéo hay là đi thẳng .

Cai banh xe

Bác cứ thử bầu trợ lực như các cụ đây nói. em không biết là ở chỗ cụ làm có đầy đủ đồ chuyên dụng không.
nhưng nếu tất cả những ý kiến của các cụ đây k dc thì bác cho em hỏi là đường ống dầu phanh của xe đi chéo hay là đi thẳng .
Mạch dầu chéo hay thẳng thì ảnh hưởng như thế nào đến ca bệnh này vậy, bác?

flight

Tài xế O-H
Mạch dầu chéo hay thẳng thì ảnh hưởng như thế nào đến ca bệnh này vậy, bác?
Em cũng không biết giải thích cụ sao. Nhưng tụ em đã làm rất nhiều xe rồi. Toàn đời cũ k, làm hết tat3 ca nhưng thắng vẫn k ok, thế là tụ em tìm đường dầu và đảo đường dàu chéo thành đường thẳng và thế là thắng bao hàng cụ lun ^!^

Cai banh xe

Em cũng không biết giải thích cụ sao. Nhưng tụ em đã làm rất nhiều xe rồi. Toàn đời cũ k, làm hết tat3 ca nhưng thắng vẫn k ok, thế là tụ em tìm đường dầu và đảo đường dàu chéo thành đường thẳng và thế là thắng bao hàng cụ lun ^!^
Bác chơi nguy hiểm quá, bác ạ

flight

Tài xế O-H
bác sẽ nói vậy mà. có thể em giải thích bác k hiểu dc ý em. Nói chung là nói cũng rất khó hiểu bác ah

thanhtps

Tài xế O-H
EM hòng vụ này cụ cho ít kn ạ

flight

Tài xế O-H
EM hòng vụ này cụ cho ít kn ạ
không dám kinh nghiệm gi dau cụ ah. Cái này do bị xe nó vật quá nên a e trong xưởng mỗi ngưới 1 ý de tim ra cách cho hay. Thì tụ em đã thay đổi cái cục chia dầu xuống thôi. và thêm 1 số thiết bị chuyên dùng của tụ em thôi.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên