Daewoo - Magnus - 2007 số tự động vào số rung giật cần giúp đỡ

GiaGiaHp
Bình luận: 8Lượt xem: 2,390

GiaGiaHp

Tài xế O-H
xưởng em có e Magnus - 2007 số tự động hnay ms vào số tự động khi vào số nó rung giật khá mạnh, lấy máy đọc lỗi ra nó k báo lỗi nên lúc đầu e nghĩ chắc hộp số lọc bẩn nên tháo ra vệ sinh lọc và thay dầu số. nhưng làm xong rồi nó vẫn k có hiện tượng khỏi bệnh. lấy máy đọc lỗi ra đọc lỗi tiếp thì có 2 lỗi P0341 vs p0464 , như xóa lỗi thì nó lại mất. đọc lỗi tiếp thì nó lại hiện p0116 vs p0133 xóa lỗi nó lại mất, sau đó e đọc lỗi tiếp thì ko thấy lỗi nữa, ca khó đẻ này mong các cụ chỉ bảo giúp e đỡ đẻ cho thành công ạ. e cám ơn!

garaautoquangphuc

Tài xế O-H
xưởng em có e Magnus - 2007 số tự động hnay ms vào số tự động khi vào số nó rung giật khá mạnh, lấy máy đọc lỗi ra nó k báo lỗi nên lúc đầu e nghĩ chắc hộp số lọc bẩn nên tháo ra vệ sinh lọc và thay dầu số. nhưng làm xong rồi nó vẫn k có hiện tượng khỏi bệnh. lấy máy đọc lỗi ra đọc lỗi tiếp thì có 2 lỗi P0341 vs p0464 , như xóa lỗi thì nó lại mất. đọc lỗi tiếp thì nó lại hiện p0116 vs p0133 xóa lỗi nó lại mất, sau đó e đọc lỗi tiếp thì ko thấy lỗi nữa, ca khó đẻ này mong các cụ chỉ bảo giúp e đỡ đẻ cho thành công ạ. e cám ơn!
cụ chém ác phết nhỉ lọc dầu con này phải bổ đôi hộp số mới nấy da được cụ vệ sinh dc lọc con này em gọi cụ bằng cụ của cụ đấy ah
cụ đính chính lại xem sao rồi chém
mấy mã lỗi cụ đưa lên ko kèm dòng tiếng anh thì anh em chém không chính xac đâu

GiaGiaHp

Tài xế O-H
cụ chém ác phết nhỉ lọc dầu con này phải bổ đôi hộp số mới nấy da được cụ vệ sinh dc lọc con này em gọi cụ bằng cụ của cụ đấy ah
cụ đính chính lại xem sao rồi chém
mấy mã lỗi cụ đưa lên ko kèm dòng tiếng anh thì anh em chém không chính xac đâu
lúc đầu e cũng k lấy đc lọc dầu ra nên e chỉ lấy xăng tưới cho nó mát thôi cụ ak :D kon máy đọc lỗi e mượn nó chỉ cho lỗi k thôi bác ak k có tiếng anh

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Mấy cái lỗi kia cụ thể là thế nào, bác. Bác cho xin nội dung mấy cái mã nhé

nam.utc87

Tài xế O-H
Mấy cái lỗi kia cụ thể là thế nào, bác. Bác cho xin nội dung mấy cái mã nhé
mấy cái lỗi hiện ra có khi nào do trong quá trình sữa chữa thì hiện ra ko bác, nên khi lắp vào rồi xóa lỗi là mất, vì e có thử qua mấy lỗi thấy hiện ra trục cam, trục khuyủ và nhiên liệu thôi,cái chinh là cái hộp số kia

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên