CPU 200-6 ạ

kiemcoi1
Bình luận: 16Lượt xem: 1,480

kiemcoi1

Tài xế O-H
nhà cháu vừa khám 1 con 200-6 loại 2 hộp. bơm 2 balo kiểm tra màn hình thì nó báo đủ các loại lỗi. cụ thể là những lỗi này ạ.
E223-E227-E214-E101-E102-E233-E237. Nhà cháu tra shop thì thấy đa phần là lỗi ngắt kết nối . như thế có phải là cái hộp đã ra đi không ạ. các cụ chém dúp nhà cháu với

ThanBiaDaiRuou

Tài xế O-H
Cụ sao không kiểm tra các lỗi của nó theo tài liệu nhỉ, nhà cháu thấy shop của nó hướng dẫn rất chi tiết ma
Vd: như lỗii e214 , nó là ngắt mạch van điện hợp chia lưu lượng bơm: thì nó có các bước hướng dẫn để mịnh tìm xem lỗi ở đâu,hoặc cụ có thể nhìn sơ đồ mạch điện để tìm lỗi

hoanmy

Tài xế O-H
nhà cháu vừa khám 1 con 200-6 loại 2 hộp. bơm 2 balo kiểm tra màn hình thì nó báo đủ các loại lỗi. cụ thể là những lỗi này ạ.
E223-E227-E214-E101-E102-E233-E237. Nhà cháu tra shop thì thấy đa phần là lỗi ngắt kết nối . như thế có phải là cái hộp đã ra đi không ạ. các cụ chém dúp nhà cháu với
Nhưng vấn đề chủ thớt quan tâm là cái gì?với tình trạng này thì máy làm việc như nào?dộng cơ khi vào tải có khói không?có nhanh nhẹn ko?các van,vơ,cảm biến,moto ga làm việc như nào?thủy lực ra mần răng chả thấy đả động đến.thì anh em chém cái gì?trước khi khám nó có bị như vậy ko?hay thợ trước đã làm cái gì mà nó mới ra như vậy

demag115

Tài xế O-H
Công ty hay tập đoàn thì cũng phải ktra kỹ càng trước khi khẳng định hỏng hộp, pan bệnh chủ máy còn chưa mô tả rõ cơ mà

kiemcoi1

Tài xế O-H
pan này thay chục hợp vẫn vậy ? mình chém thế trúng thì trúng không trúng thì trung ra ngoài. trước mình làm con pc 800-6 cũng vậy. máy yếu phai không cụ?
thưa cụ đúng là có thay cả trăm cũng vậy.về cơ bản nhà cháu mới khám đc đến đấy thôi ạ. tình trạng máy trước khi khám là máy vừa làm lại bơm + ngăn kéo lắp song bị lim tải chẳng mần ăn gì đc. cuối cùng thì lòi ra cái đuôi là mấy bác làm phần thủy lực kia lắp lộn vài ba thứ

Perks

Tài xế O-H
em làm gần kho thóc, đêm để xe đấy sáng mở máy nó cũng làm 1 nùi. Di tìm thì thấy chuột nó cắn tan nát

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên