zinger hỏng đồng hồ táp lô

thinhpto
Bình luận: 8Lượt xem: 2,560

thinhpto

Tài xế O-H
xưởng e có con zinger, xe mới bị tai nạn, nhưng e chả hiểu sao lại hỏng cái đồng hồ táp lô. các cụ cho e hỏi là có sửa dk không??? hình ảnh e nó đây. xe đã bỏ ắc quy nhưng kim không về

viethungauto

Tài xế O-H
xưởng e có con zinger, xe mới bị tai nạn, nhưng e chả hiểu sao lại hỏng cái đồng hồ táp lô. các cụ cho e hỏi là có sửa dk không??? hình ảnh e nó đây. xe đã bỏ ắc quy nhưng kim không về

View attachment 29864
đồng hồ nhà cụ hỏng như thế nào cụ có thể nói rõ hơn chút nữa được không để nhà cháu còn biết thêm thông tin để còn chém cụ à . nếu hư hỏng nhẹ chắc là sửa đc thôi cụ à

cocacola

Tài xế O-H
Va đập khiến em nó bị sốc rồi,hoặc do để lâu chờ làm thân vỏ lên bị kẹt cụ tháo ra xem thế nào ?các loại đèn báo vẫn ok chứ ạ?

thinhpto

Tài xế O-H
xưởng e có con zinger, xe mới bị tai nạn, nhưng e chả hiểu sao lại hỏng cái đồng hồ táp lô. các cụ cho e hỏi là có sửa dk không???

View attachment 29864
đồng hồ nhà cụ hỏng như thế nào cụ có thể nói rõ hơn chút nữa được không để nhà cháu còn biết thêm thông tin để còn chém cụ à . nếu hư hỏng nhẹ chắc là sửa đc thôi cụ à
đấy cụ, e nó chưa nổ máy hay bật chìa khóa về là đã vậy rồi,
[MERGETIME="1422097684"][/MERGETIME]
Xe cụ đã làm xong phần tai nạn chưa?cụ đã lắp đồng hồ lên và cho điện đóm đầy đủ chưa ah?
xe
Xe cụ đã làm xong phần tai nạn chưa?cụ đã lắp đồng hồ lên và cho điện đóm đầy đủ chưa ah?
xe chưa làm xong tai nạn, nên chưa lắp điện đóm để thử cụ ạ
[MERGETIME="1422097751"][/MERGETIME]
xe
Va đập khiến em nó bị sốc rồi,hoặc do để lâu chờ làm thân vỏ lên bị kẹt cụ tháo ra xem thế nào ?các loại đèn báo vẫn ok chứ ạ?
e cũng không rõ, khi xe tới xưởng là đã vậy, khi tháo xong xuôi điện đóm thì mơi để ý đồng hồ bị như vậy, nên cũng không biết đèn báo có còn ok không ạ

thinhpto

Tài xế O-H
xe
e cũng không rõ, khi xe tới xưởng là đã vậy, khi tháo xong xuôi điện đóm thì mơi để ý đồng hồ bị như vậy, nên cũng không biết đèn báo có còn ok không ạ
thế cắm điện vào nó có thay đổi gì không cụ?
e chưa thử cụ ơi, vì tháo ra rồi mới để ý

phamhong

Tài xế O-H
Vậy thì không sao đâu cụ ah.cụ cứ yên tâm làm gò sơn xong lắp vào là em nó lại về vị trí cũ ngay thôi vì em gặp mấy em santafe như vậy rồi

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên