Lộ trình "Thay máu" diễn đàn O-H trong tháng 2/2015

khoadongluc
Bình luận: 18Lượt xem: 6,651

khoadongluc

Nothing Is Impossible
Nhân viên
Chào các bạn !

Như đã có thông báo trong buổi offline tất niên tại miền Bắc trong ngày 18/01/2015 . Và như thông báo về định hướng hoạt động năm 2015 chúng tôi xin thông báo một số lộ trình mà chúng tôi sẽ thay đổi trong tháng 2/2015, sự thay đổi này có thể có một số xáo trộn cũng có thể ảnh hưởng đến quyền lợi một số cá nhân, song đây là sự thay đổi hết sức cần thiết để chuyên nghiệp hoá diễn đàn .

1. Thành lập Ban hỗ trợ thường trực và sơ đồ hoạt động cụ thể của Ban hỗ trợ thường trực này (02/02/2015 - 03/02/2015)
Ban hỗ trợ này sẽ là ban trực thường xuyên trên diễn đàn với các chức năng & vai trò như sau :
- Đây là một phòng ban quản lý sự sống của O-H
- Đây là nơi hỗ trợ và giải đáp mọi thắc mắc về O-H
- Đây là một tổ chức thực sự và đang hưởng lương để xây dựng O-H
- Trong ban này sẽ có 4 bộ phận cơ bản bao gồm bộ phận sự kiện, bộ phận kế toán, bộ phận vận động tài trợ & quảng cáo, bộ phận trực ban và xử lý nhanh trên O-H. Vai trò của từng bộ phận này sẽ được chúng tôi đưa lên sau quyết định thành lập
2. Thành lập lại Ban quản trị diễn đàn, phân công nhiệm vụ cụ thể của từng người quản trị (03/02-04/02/2015)
3. Xem xét lại quy chế & điều lệ tham gia vào ban ô tô . Thành lập lại ban ô tô với những thành viên thực sự tâm huyết . Có khu vực riêng đủ chất lượng cho ban ô tô hoạt động hiệu quả . Bình chọn lại Trưởng ban quản lý ban ô tô ( 04/02 - 16/02)
4. Thời gian nghỉ tết của Ban điều hành diễn đàn sẽ bắt đầu từ ngày 28 âm lịch đến mùng 4 âm lịch và sẽ có lịch cụ thể cho tháng 3

Trân trọng kính báo!
Nguyễn Thanh Đàm

Duyleauto

Tài xế O-H
Để tiến tới sự chuyên nghiệp hóa thì việc lập ra các phòng ban để quản lí theo trách nhiệm là điều hết sức cần thiết, tránh trường hợp bơ vơ không biết làm gì hoặc là ôm quá nhiều đều không hiệu quả.

tienphampro

Tài xế O-H
e xin có chút ý kiến là nếu trong 1 tháng mà thành viên diễn đàn không có bài viết hoặc chủ đề mới thì trước hết là nhắc nhở sau đó là ban nick để diễn đàn ngày càng phát triển.nhiều cụ vào chỉ đọc rồi cho qua dù biết được ban bệnh của xe,có tài liệu nhưng cất giữ k chia sẻ với ae.e xin đóng góp vậy.có gì sai xót xin các cụ bỏ quá cho

xuandatam

Tài xế O-H
Để tiến tới sự chuyên nghiệp hóa thì việc lập ra các phòng ban để quản lí theo trách nhiệm là điều hết sức cần thiết, tránh trường hợp bơ vơ không biết làm gì hoặc là ôm quá nhiều đều không hiệu quả.
A này nói đúng lắm, việc này nên làm, mong sẽ nhanh chóng hoàn thành để có thể sớm xúc tiến đẩy mạnh diễn đàn ngày càng lớn hơn

nguyenkhoapt90

Tài xế O-H
nếu được như vậy thì những ae là đam mê với ngôi nhà di động được thỏa sức chia sẻ và tìm hiểu rồi ạ,
" Cụ lưu ý , không sử dụng quá nhiều hình động để trả lời bài viết.
Đặc biệt với những bài viết thông báo như thế này, tránh làm tăng dung lượng khi load trên di động
KingLove "

thacthinh01

Tài xế O-H
càng ngày càng chuyên nghiệp trở thành 1 diễn đàn cho để giao lưu học hỏi trao đổi kinh nghiệm là bước đi đúng đắn. Chúc các bác mạnh khỏe có sức giúp đỡ mọi người

Mobilest

Giữ xe
Nhân viên
Chào các bạn !

Như đã có thông báo trong buổi offline tất niên tại miền Bắc trong ngày 18/01/2015 . Và như thông báo về định hướng hoạt động năm 2015 chúng tôi xin thông báo một số lộ trình mà chúng tôi sẽ thay đổi trong tháng 2/2015, sự thay đổi này có thể có một số xáo trộn cũng có thể ảnh hưởng đến quyền lợi một số cá nhân, song đây là sự thay đổi hết sức cần thiết để chuyên nghiệp hoá diễn đàn .

1. Thành lập Ban hỗ trợ thường trực và sơ đồ hoạt động cụ thể của Ban hỗ trợ thường trực này (02/02/2015 - 03/02/2015)
Ban hỗ trợ này sẽ là ban trực thường xuyên trên diễn đàn với các chức năng & vai trò như sau :
- Trong ban này sẽ có 4 bộ phận cơ bản bao gồm bộ phận sự kiện, bộ phận kế toán, bộ phận vận động tài trợ & quảng cáo, bộ phận trực ban và xử lý nhanh trên O-H. Vai trò của từng bộ phận này sẽ được chúng tôi đưa lên sau quyết định thành lập
2. Thành lập lại Ban quản trị diễn đàn, phân công nhiệm vụ cụ thể của từng người quản trị (03/02-04/02/2015)
3. Xem xét lại quy chế & điều lệ tham gia vào ban ô tô . Thành lập lại ban ô tô với những thành viên thực sự tâm huyết . Có khu vực riêng đủ chất lượng cho ban ô tô hoạt động hiệu quả . Bình chọn lại Trưởng ban quản lý ban ô tô ( 04/02 - 16/02)
4. Thời gian nghỉ tết của Ban điều hành diễn đàn sẽ bắt đầu từ ngày 28 âm lịch đến mùng 4 âm lịch và sẽ có lịch cụ thể cho tháng 3

Trân trọng kính báo!
Nguyễn Thanh Đàm
Cám ơn cụ KĐL .Sự thay đổi là cần thiết và ta cần xây dựng một lộ trình củ thể .Bởi không có gì là hoàn thiện cả ,nên trong quá trình thực hiện sẽ có những điều chỉnh để phụ hợp với thực tế .Trước khi thông tin rộng trên diễn đàn ,ta nên thông qua BQT để họp ,bàn điều chỉnh và đóng góp thêm hoặc bỏ những thứ không cần thiết .Mọi bổ nhiệm hoặc điều chuyển vị trí trong phòng ban ta phải tìm hiểu kỹ mọi thông tin trước khi ra quyết định .

giangphambk

Tài xế O-H
e xin có chút ý kiến là nếu trong 1 tháng mà thành viên diễn đàn không có bài viết hoặc chủ đề mới thì trước hết là nhắc nhở sau đó là ban nick để diễn đàn ngày càng phát triển.nhiều cụ vào chỉ đọc rồi cho qua dù biết được ban bệnh của xe,có tài liệu nhưng cất giữ k chia sẻ với ae.e xin đóng góp vậy.có gì sai xót xin các cụ bỏ quá cho
không thể nói như thế vì đâu phải ai cũng có thời gian lên diễn đàn liên tục đâu.

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
chẳng lẽ cả tháng bận rộn ko có thời gian vào diễn đàn 1 lúc đc ạ.chỉ cần 15ph cũng đủ cho 1 vài bình luận rồi
không thể nói như thế vì đâu phải ai cũng có thời gian lên diễn đàn liên tục đâu.
Bác nói cũng đúng, không phải lúc nào cũng lên mạng, lên mạng cũng không phải lúc nào cũng viết được hồi đáp, bình luận

nguyenmanhhao93

Tài xế O-H
em xin có ý kiến là sinh viên mới ra trường như em tham gia diễn đàn luôn mong muốn học hỏi kiến thức từ các cụ ạ, cũng muốn đóng góp, bình luận nhưng khổ nỗi là kiến thức còn hạn hẹp nên cũng khó lắm ạ, có gì không đúng mong cụ chỉ bảo thêm ạ. Em cám ơn cụ nhiều.

tienphampro

Tài xế O-H
em xin có ý kiến là sinh viên mới ra trường như em tham gia diễn đàn luôn mong muốn học hỏi kiến thức từ các cụ ạ, cũng muốn đóng góp, bình luận nhưng khổ nỗi là kiến thức còn hạn hẹp nên cũng khó lắm ạ, có gì không đúng mong cụ chỉ bảo thêm ạ. Em cám ơn cụ nhiều.
cụ chưa có kinh nghiệm thực tế thì cu cũng có kiến thức từ trên ghế nhà trường.nếu cụ chưa biết có thể hỏi mọi người.đó cũng là cách để xây dựng diễn đàn.đâu nhất thiết phải bình luận đưa ra ý kiến tư vấn đâu.cụ thấy e nói có hợp lý ko ạ

khoadongluc

Nothing Is Impossible
Nhân viên
Hiện chúng tôi đã hoàn thành phần 1

Mã:

Kiểm soát chúng tôi tại :

1. Quyết định thành lập phòng hỗ trợ O-H
2. Quyết định bổ nhiệm trưởng ban O-H
3. Sơ đồ và chức năng phong ban

nguyenmanhhao93

Tài xế O-H
cụ chưa có kinh nghiệm thực tế thì cu cũng có kiến thức từ trên ghế nhà trường.nếu cụ chưa biết có thể hỏi mọi người.đó cũng là cách để xây dựng diễn đàn.đâu nhất thiết phải bình luận đưa ra ý kiến tư vấn đâu.cụ thấy e nói có hợp lý ko ạ[/quotcó lý thuyết trên trường rồi cụ ạ, nhưng lý thuyết đó chưa thấm gì so với lượng kiến thức trên O-h cụ ạ.

vietdan71

Tài xế O-H
Tôi thấy diễn đàn Oto-Hui rất hay và có ích trực tiếp cho công việc của mình. Năm mới chúc các thành viên của ban quản trị diễn đàn, ban hỗ trợ thường trực có sức khỏe dồi dào và tinh thần nhiệt huyết giúp cho diễn đàn tiến tới là một trong những địa chỉ thông tin tin cậy bậc nhất cho ngành động lực trong nước.

overthetop

Tài xế O-H
e đồng ý với ý kiến của cụ ak, nên có những bài viết và ý kiến đóng góp để diễn đàn ngày một phát triển hơn ak

36_SOI

Tài xế O-H
em có ý kiến : thực sự thì em là sinh viên tham giam vào ngôi nhà O-H mục đích lớn nhất là tìm hiểu thêm kiến thúc và học hỏi kinh nghiệm. mà cái gì đáng bình luận thì em mói đóng góp ý kiến, nhiều cái không biết thì em viết lung tung vào ạ??? .

tranhuucong

Tài xế O-H
Cộng đồng OH gjống như 1ngườj thây của tôj vậy,cảm ơn các bậc tjền bốj đã khaj phá những kjến thưc quý báu và share những kjnh ngjệm xương máu,
Chúc các anh các chú năm mớj nhjều sưc khoe và cùng chung tay xây dựng cộnf đồng OH lớn mạnh không ngừng

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
em có ý kiến : thực sự thì em là sinh viên tham giam vào ngôi nhà O-H mục đích lớn nhất là tìm hiểu thêm kiến thúc và học hỏi kinh nghiệm. mà cái gì đáng bình luận thì em mói đóng góp ý kiến, nhiều cái không biết thì em viết lung tung vào ạ??? .
Không được viết lung tung,

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên