LEXUS LS460 NỔI CHỮ "PCS NOT AVAILABLE NOW" VÀ ĐÈN VÀNG PCS SÁNG

G
Bình luận: 38Lượt xem: 13,832

GIAOSUHO84

Tài xế O-H
CHIẾC LS 460 NỔI CHỮ "PCS NOT AVAILABLE NOW" VÀ ĐÈN VÀNG PCS SÁNG. TỨC LÀ BỊ LỖI CỦA HỆ THỐNG RADA. KHÔNG CÓ MÃ LỖI HIỆN RA. TRÊN DATA LIST: HIỆN DIRT LÀ DƠ BẨN ĐANG BẬT ON. NẾU RÚT GIẮC ĐIỆN THÌ OFF. THEO QUA TRÌNH THÌ PHẢI THAY.
BÁC NÀO ĐÃ XỬ LÝ CÁI NÀY MÀ KHÔNG CẦN THAY CHƯA Ạ. XIN CAO KIẾN CỦA CÁC BÁC

nguyenvuong

Tài xế O-H
Vệ sinh rada nằm chỗ biểu tượng trên ga lăng đi cụ. Đường việt nam lắm bụi nhiều cát nó bám vào rada. Cụ xem kính chiếu hậu trong xe có bị gì che chắn không nhé. Trên kính có gắn 2 camera.

hanhthuy1990

Tài xế O-H
Vệ sinh rada nằm chỗ biểu tượng trên ga lăng đi cụ. Đường việt nam lắm bụi nhiều cát nó bám vào rada. Cụ xem kính chiếu hậu trong xe có bị gì che chắn không nhé. Trên kính có gắn 2 camera.
Chủ đề này nghe có vẻ mới và hay đấy nhỉ. cái rada đó làm gì vậy bác?nó có phải là cảm biến siêu âm hỗ trợ đỗ xe không ạ?

GIAOSUHO84

Tài xế O-H

MÌNH ĐÃ BIẾT LÀ BẨN, NÊN VỆ SINH RỒI VÀ KIỂM TRA HẾT RỒI KO CÓ GÌ CHE CAMERA CẢ MỚI TẠO CHỦ ĐỀ NÀY.
KHÔNG BIẾT BÁC NÀO ĐÃ CLIP CÁI NÀY THÀNH CÔNG CHƯA VÀ CÓ SST ĐỂ CLIP KHÔNG

xe LU

Tài xế O-H
MÌNH ĐÃ BIẾT LÀ BẨN, NÊN VỆ SINH RỒI VÀ KIỂM TRA HẾT RỒI KO CÓ GÌ CHE CAMERA CẢ MỚI TẠO CHỦ ĐỀ NÀY.
KHÔNG BIẾT BÁC NÀO ĐÃ CLIP CÁI NÀY THÀNH CÔNG CHƯA VÀ CÓ SST ĐỂ CLIP KHÔNG
Có SST để chỉnh cảm biến radar này ah bác. Tình trạng như bác nói: "PCS not Available" và "Radar Dirt history bật ON" => Có chỉnh cũng như không thôi ah! Thay cảm biến chắc hết ah bác...hehee

GIAOSUHO84

Tài xế O-H
QUY TRÌNH KIỂM TRA.

leduyen

Tài xế O-H
ĐÃ XỬ LÝ LÀM TẮT "PCS NOT AVAILABLE NOW" VÀ ĐÈN VÀNG PCS. NHƯNG THỰC TẾ VẪN CÒN BỊ
Xem thêm phần này sẽ hiểu
http://www.mediafire.com/download/0..._MODEL_OUTLINE-LS600hL_LS600h_(UVF46,_46).rar[DOUBLEPOST=1402046168,1402046132][/DOUBLEPOST]
Bác làm cách nào? Vậy là không triệt để hả? Các hệ thống phụ trợ có hoạt động được không vậy bác?
Xem thêm phần này nha
http://www.mediafire.com/download/0..._MODEL_OUTLINE-LS600hL_LS600h_(UVF46,_46).rar

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên