cái khóa

P
Bình luận: 6Lượt xem: 985

kia_service

Thợ quèn
Nhân viên
Có nhiều cụ thay vì tìm cách đọc hiểu hướng dẫn cài bằng tiếng Anh lại cứ thích được hướng dẫn cài mò theo thói quen.Dùng GDS mỗi bước cài đều có hướng dẫn cụ thể mà.Ai để tâm mà nhớ rõ từng thao tác cho nổi.Nên cụ cứ theo hướng dẫn mà làm ạ.

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Có nhiều cụ thay vì tìm cách đọc hiểu hướng dẫn cài bằng tiếng Anh lại cứ thích được hướng dẫn cài mò theo thói quen.Dùng GDS mỗi bước cài đều có hướng dẫn cụ thể mà.Ai để tâm mà nhớ rõ từng thao tác cho nổi.Nên cụ cứ theo hướng dẫn mà làm ạ.
Hề, đó là phong cách Việt nam mà. Thay vì đọc sách để làm, thì lại loay hoay hì hụi để chứng tỏ mình giỏi, không cần sách vẫn làm được. Và suy nghĩ này được nâng lên tầm quốc gia, và coi đó là điều tự hào là người Việt thông minh, sáng tạo. Họ đâu biết, trước khi làm thày, thì phải làm trò đã

tuandienvbhp

Tài xế O-H
Các cụ cho em hỏi cách cài chìa khóa xe sotana 2010. dùng GDS a.
cụ tham khảo video theo đường link này nhé cũng không khó lắm cụ chịu khó tìm hiểu và tham khảo thêm tiếng anh chuyên ngành và tài liệu cụ sẽ làm được theo ( không có gì khó chỉ sợ mình chưa tới tầm)
chúc cụ sớm ( mở được chìa khóa kiến thức để làm được những gì mình chưa biết)

phamnhuphu

Tài xế O-H
Em cam ơi các cụ đã đã tư vấn giúp em. Quả thực là tiếng anh của em kém nên muôn được hướng dẫn trước lúc làm cho đỡ loay hoay.hi
[MERGETIME="1425042583"][/MERGETIME]
cụ tham khảo video theo đường link này nhé cũng không khó lắm cụ chịu khó tìm hiểu và tham khảo thêm tiếng anh chuyên ngành và tài liệu cụ sẽ làm được theo ( không có gì khó chỉ sợ mình chưa tới tầm)
chúc cụ sớm ( mở được chìa khóa kiến thức để làm được những gì mình chưa biết)
Em cảm ơn cụ nhiêu

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên