xe CRUZELS cần tư vấn

duydienoto
Bình luận: 9Lượt xem: 1,273

hanhthuy1990

Tài xế O-H
Cần mọi người giúp đỡ em đang làm con xe CRUZELS đời 2009 cheverolet mất đèn lùi,cầu trì tốt vú lùi tốt ,bóng đèn tốt.chưa biết rowle nằm ở điểm nào.mong mọi người chỉ giúp
cái này cu cắm máy vào phần body xem tín hiệu lùi có on-off không? xe này đèn lùi từ BCM ra cụ nhé. khả năng BCM có lỗi rồi cụ ạ. em gặp mấy lần cả cruze và captiva.

Mobilest

Giữ xe
Nhân viên
cái này cu cắm máy vào phần body xem tín hiệu lùi có on-off không? xe này đèn lùi từ BCM ra cụ nhé. khả năng BCM có lỗi rồi cụ ạ. em gặp mấy lần cả cruze và captiva.

Như cụ @hanhthuy1990 tư vấn mà làm .Xe của cụ tèo BCM rồi .Một là độ lại hai là thay BCM mới .Hình như thay BCM phải cài lại thì phải .Cụ nghiên cíu tis thì hiểu rõ vẫn ề ngay thôi .

duydienoto

Tài xế O-H
cảm ơn cụ hanhthuy1990.em cũng kiểm tra các chi tiết bên ngoài đầy đủ cả rồi,em cũng nghi là chết hộp vì nổ máy vẫn lên đèn check em đang nghĩ cái hộp cạnh ác quy.các cụ cho em xin ý kiến

luc_daklak

Tài xế O-H
cảm ơn cụ hanhthuy1990.em cũng kiểm tra các chi tiết bên ngoài đầy đủ cả rồi,em cũng nghi là chết hộp vì nổ máy vẫn lên đèn check em đang nghĩ cái hộp cạnh ác quy.các cụ cho em xin ý kiến
em hay làm dòng xe này xe này nhưng chưa gặp trường hợp này, bác tìm ra thì chỉ giúp em sau này lỡ có gặp em còn bít.
thank you bác nhìu

duydienoto

Tài xế O-H
muộn họ đánh đi sáng mai họ có việc chạy hợp đồng quay nại em quét thì mới báo cáo cho các cụ cố vấn giúp , cảm ơn các cụ nhiều

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên