santafe 2009 nổ được 15 phut lại tat

D
Bình luận: 6Lượt xem: 1,184

dalat_garataitri

Tài xế O-H
chào mấy bác hô nay e có làm con santafe 2009 tình trạng là cứ nổ được 15 phút lại tắt.để máy vào báo lỗi p0335.đã vệ sinh cảm biến trục cơ.thay bơm trong thùng dầu.áp đo được là 6kg.đặt đồng hồ khi nổ thì còn 3.8kg vẩn nổ được 15 phut thì tat.củng tháo bơm cao áp cho thợ coi rồi vẩn ok.mà vẩn chưa được có bác nào hay làm dòng này tư vấn e tí ạ

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
chào mấy bác hô nay e có làm con santafe 2009 tình trạng là cứ nổ được 15 phút lại tắt.để máy vào báo lỗi p0335.đã vệ sinh cảm biến trục cơ.thay bơm trong thùng dầu.áp đo được là 6kg.đặt đồng hồ khi nổ thì còn 3.8kg vẩn nổ được 15 phut thì tat.củng tháo bơm cao áp cho thợ coi rồi vẩn ok.mà vẩn chưa được có bác nào hay làm dòng này tư vấn e tí ạ
P0335 là lỗi gì vậy??

kia_service

Thợ quèn
Nhân viên
Bác theo dõi tại thởi điểm chết máy thì vòng tua trên Scantool có bị mất không ? Mà lúc chết máy đề lại nổ luôn ạ ?

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên