đấu dvd nối với nút tích hợp trên vô lăng

adenzbacninh2011
Bình luận: 2Lượt xem: 2,814

adenzbacninh2011

Tài xế O-H
chào các bác ,tình hình nay em có đấu dvd có màn hình của china có logo của kia cho con kia carnival,em đã tìm được 3 đầu dây từ volang xuống trong 3 dây đó thì có 2 dây em đo thấy thông mạch còn một dây còn lại thì ấn các phím khác nhau thì có giá trị điện trở khác nhau,......vậy các bác cho em hỏi phải đấu vào dây có kí hiệu như thế nào ở đầu dvd ,,em cám ơ

ngockhanhautoparts

Tài xế O-H
chào các bác ,tình hình nay em có đấu dvd có màn hình của china có logo của kia cho con kia carnival,em đã tìm được 3 đầu dây từ volang xuống trong 3 dây đó thì có 2 dây em đo thấy thông mạch còn một dây còn lại thì ấn các phím khác nhau thì có giá trị điện trở khác nhau,......vậy các bác cho em hỏi phải đấu vào dây có kí hiệu như thế nào ở đầu dvd ,,em cám ơ
trên bộ giắc điện của DVD có 3 dây cos kí hieuj remove1, 2, 3 đấy cụ. Cụ cứ đấu cả 3 dây trên DVD với 3 dây khiển vô lăng xong vào cài đặt phím đk trên DVD nếu không dược thì đảo dây qua lại đến khi nào được thì thôi.

kia_service

Thợ quèn
Nhân viên
Bác muốn được chỉ chính xác thì phải nói rõ Canival đời nào loại nào ,đầu China có tỉ loại ,mỗi loại một kiểu một màu nên chụp hoặc nghi được hướng dẫn đấu dây phía sau đầu thì mới có thể hướng dẫn bác được. Dây tín hiệu vô lăng có loại 2 dây,3 dây tùy thuộc.Thường thì đấu đủ dây mà không được thì đảo các dây đó cho nhau rồi tiến hành cài đặt lại.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên