Em đang gặp một cái báo giá về xe SSangyong ( xe trở bê tông tươi ) Cần các cụ tư vấn giúp

cauchusfquang
Bình luận: 10Lượt xem: 1,023

cauchusfquang

Tài xế O-H
[[/ATTACH]

Vì lý do em chưa biết nhiều về món sửa xe tải này cần các cụ tư vấn giúp xem cái giá cả và làm như vậy đã đủ điều kiện đi đăng kiểm chưa. Tình trạng xe thì cũ lắm rồi .

Em đang cần gấp các cụ ghé qua cho em nó lên đầu bảng nhé.
Trân trọng cảm ơn!

tradeuk_oto

Tài xế O-H
Phanh,hệ thống lái đèn đóm đầy đủ,bác mang ít tiền tầm xe cửa bác (2 đến 3 củ kẹp vào giấy tờ xe) la các món khác ok rồi.lên đường thôi bác

cauchusfquang

Tài xế O-H
Phanh,hệ thống lái đèn đóm đầy đủ,bác mang ít tiền tầm xe cửa bác (2 đến 3 củ kẹp vào giấy tờ xe) la các món khác ok rồi.lên đường thôi bác
Xe cũ đang hỏng bác nhé. chủ yếu em muốn xem cái giá cả như vậy hợp lý chưa thôi mà bác.
[MERGETIME="1426842916"][/MERGETIME]
trông cụ sửa nhiều thế,cụ xem có máy ảnh nào nết chụp rõ hơn k,chứ em chẳng đọc đc gì mấy cả
Em đánh lại cho bác nhìn cho rõ em nhìn trên giấy còn không hiểu hết nữa đây . bản photo nên mệt quá.

[MERGETIME="1426842924"][/MERGETIME]
trông cụ sửa nhiều thế,cụ xem có máy ảnh nào nết chụp rõ hơn k,chứ em chẳng đọc đc gì mấy cả
Em đánh lại cho bác nhìn cho rõ em nhìn trên giấy còn không hiểu hết nữa đây . bản photo nên mệt quá.
[MERGETIME="1426842947"][/MERGETIME]

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên