[0000880] Toàn tập về hệ thống phanh ABS (Anti-Lock Brake System)

khoadongluc
Bình luận: 39Lượt xem: 60,606

khoadongluc

Nothing Is Impossible
Nhân viên
Tile: Toàn tập về hệ thống phanh ABS
Định dang: rar
Dung lượng: 22.2 mb
Điểm: 50

truyenminh705

Tài xế O-H
Nhắm mắt tải về mà không xem kỹ
Phía dưới đã ghi rất rõ ràng..ko nên spam để tránh bị khóa nick.
Oto-hui.cOm
Chữ o ở Oto và cOm có viết hoa..ko viết hoa ko giải nén được.
Em đang tải về, chưa giải nén. Nhưng nếu không đọc spam của cụ trên chắc em cũng không giải nén được. Thông thường pass trên diễn đàn là oto-hui.com hoặc www.oto-hui.com, bất thình lình cụ viết hoa nên anh em hơi bất ngờ. Hơn nữa nội dung trong file tex của cụ là:
Toàn tập về hệ thống phanh ABS
Link Download:.................
Password (nếu có): www.oto-hui.com
Nên em nghĩ phản hồi của cụ trên là hợp lý chứ không phải spam.
Mong cụ cũng đừng nghĩ là em spam.

buidinhduong

Tài xế O-H
lần trước em doaw về mà không dc h liêu co được không cụ
Vui lòng viết tiếng Việt đàng hoàng, không dùng ngôn ngữ teen như vậy nhé cụ ! Trong trường hợp cụ download bị lỗi hay không đọc được cứ để lại thắc mắc ngay tại đây. BQT sẽ giải quyết giúp cụ, trường hợp do link BQT sẽ trả lại cụ đúng số điểm đã mất, thân !

peterpanhhd

Tài xế O-H
Vui lòng viết tiếng Việt đàng hoàng, không dùng ngôn ngữ teen như vậy nhé cụ ! Trong trường hợp cụ download bị lỗi hay không đọc được cứ để lại thắc mắc ngay tại đây. BQT sẽ giải quyết giúp cụ, trường hợp do link BQT sẽ trả lại cụ đúng số điểm đã mất, thân !
Vâng . Do lần đấy điện thoại em bị lỗi tiếng việt em mất gần nửa tiếng mà ko được . Em đọc được rồi cụ. Lần trước là em giạ nén không được .

rausalat

Tài xế O-H
hình như em không giải nén được ạ, nhờ các anh giúp. pass:www.oto-hui.com

Cụ đánh chữ ra chứ không copy địa chỉ này để giải nén nhé. Copy luôn tuy nhanh nhưng sẽ phát sinh lỗi.
Pass: Oto-hui.cOm

rausalat

Tài xế O-H
em giải nén được rồi nhưng lại không xem được ạ, fine word vs powerpoint thì không có dữ liệu ạ.thank

Cụ làm ơn đăng giúp em hai cái ảnh này sang img.oto-hui.com với ạ ! Ảnh quá bé em không nhìn thấy gì hết.
Thêm nữa cụ hãy thay đổi ảnh đại diện này giúp em nhé !
Thân !

LAHONGDAT

Tài xế O-H
hệ thống phanh ABS kết gồm bộ xử ly trung tâm ,các cảm niếm ,bộ điều khiển thủy lực ,,nguyên tắc cơ bản cơ bản của ABS vẫn là lực phanh bằng lực bám ,,điều khiển các van điện từ cung cấp áp suất dàu phù hợp với các chế độ phanh bình thường ,phanh đột ngột ,thì áp suất dầu sẽ được điều khiển phù hợp vói từng chế đọ trên

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên