komatsu pc100-3

kobelcu
Bình luận: 13Lượt xem: 1,608

kobelcu

Tài xế O-H
Chào các cụ trên diễn đàn ,nhờ các cụ tư vấn giúp em với ,em nhận sửa con pc100-3 nay ,ko biết con này có tật gì ko mà cứ ra tay arm la khói mù mịt ,áp bơm tổng 280 ,áp khiển 40 ,hạ luu lượng thì bớt khói nhưng di chuyển yếu ko cắt rẽ dc,chỉnh mãi ko dc đành bó tay nhờ các cụ chỉ giáo cho

PhuTungABG

Tài xế O-H
Chào các cụ trên diễn đàn ,nhờ các cụ tư vấn giúp em với ,em nhận sửa con pc100-3 nay ,ko biết con này có tật gì ko mà cứ ra tay arm la khói mù mịt ,áp bơm tổng 280 ,áp khiển 40 ,hạ luu lượng thì bớt khói nhưng di chuyển yếu ko cắt rẽ dc,chỉnh mãi ko dc đành bó tay nhờ các cụ chỉ giáo cho
bác thử down cái này về xem sao
http://www.oto-hui.com/threads/0001...pc100-100l-3-pc120-3-pc150hd-nhd-3.43454.html

kobelcu

Tài xế O-H
Cảm ỏn cụ, tất cả các động tác khác vẫn bình thừờng,nhanh ,chỉ có tay arm bị thôi,ko sửa dc chiều nay em cho máy đi làm chỉ đi đường bằng đc thôi lên dốc la em nó đứng im một chỗ.tình hình này em bỏ của chạy lấy người thôi,nhờ các cụ cứu em voi

congphong86

Tài xế O-H
Con này kéo cơ thì phải???. cụ xem xét hành trình dịch chuyển con trượt ra làm sao.Cụ đã thử nới van an toàn của động tác ra tay chưa

kobelcu

Tài xế O-H
Hành trình con trượt tốt ,thử áp lên đều nhau em cũng kiểm tra van động tác và cũng nới bớt ra ,kết quả ko có gì thay đổi cả

kobelcu

Tài xế O-H
Liệu balo có vấn đề gì ko vậy
[MERGETIME="1428232659"][/MERGETIME]
Kính mong cụ nào có cao kiến gì giúp đỡ em với

thayboixemvoi

Bằng lái hạng Dê
1- Có thể "1 ty con con" trong van phân phối (VPP) bị gãy???
2- Tháo xy lanh "ARM" xem cái "Cổ lắp phớt chặn" có bị xoay hướng không??? (Máy 200 thì bị rồi, không biết con máy nhỏ này có bị không).
3- Lắp lộn ống to rồi lại "Đảo tay trang" thì sao nhỉ??? (Cái này áp dụng cho VPP "Thủy lực" nhá, còn VPP "Cơ" thì khó mà bị bệnh này lắm).

kobelcu

Tài xế O-H
Cảm ỏn các cụ đã tư vấn ,hôm nay em tháo cổ ty ra thợ thay phớt lắp sai bị bịt lỗ ty , soay lại cho đúng lỗ vẫn ko thấy thay đổi gì cả ,thật khó quá các cụ ah ,co khi nao xuốt ngăn kéo mở ko hết lỗ ko nhỉ

sk30uu

Tài xế O-H
dc của bác đã ngon chửa van giảm áp tn,con này áp yếu bác đẩy lượng nhiều cộng với con dc kem khói là phải

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên