Có bác nào gặp bệnh này trên JOLIE chưa ah

phandikhanh
Bình luận: 12Lượt xem: 1,630

phandikhanh

Tài xế O-H
Tình hình là thế này xưởng em gặp một xe jolie rút bộ do gió ra thì nổ bình thường còn cắm vào thì ga hịn hịn rồi tắt ở ga cầm chừng nếu đạp trên 2000 thì máy nổ ổn định không tắc ah. cắm máy vào thì không có lổi j. không báo check e kiểm tra dây về hộp đầy đử nguồn cb do gió 12v.

dangtam03yt

Tài xế O-H
Tình hình là thế này xưởng em gặp một xe jolie rút bộ do gió ra thì nổ bình thường còn cắm vào thì ga hịn hịn rồi tắt ở ga cầm chừng nếu đạp trên 2000 thì máy nổ ổn định không tắc ah. cắm máy vào thì không có lổi j. không báo check e kiểm tra dây về hộp đầy đử nguồn cb do gió 12v.
Rút bộ gì hả bác.Nói rõ hơn tý

quachvancuong

Tài xế O-H
còn chờ gì nữa cụ bổ nó ra thôi ,không mượn cái khác về thay

phandikhanh

Tài xế O-H
cháu lấy 7 cái thay nó cũng vậy mới khổ các cụ ah. ống chân không e kt rồi ok tất. không hiểu sao lạ quá. tháo bộ đo gió để ở ngoài không có gió vô là nó nổ bình thường, đưa gió vào là nổ khực khực tắt máy luôn. mà không báo check mới lạ chứ

quachvancuong

Tài xế O-H
ở mấy em toyota nấc đầu tiên của bộ đo gió là để mở rowle bơm xăng, khi có gió ,bơm xăng mới hoạt động, còn em mitsu thì mình chưa bổ ra , bạn lên bổ ra đo đạc đi

aihato

Tài xế O-H
bác thử vệ sinh cảm biến đo gió rồi xóa lỗi nếu còn bị kiếm cảm biến đo gió khác cắm thử xem sao

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
ở mấy em toyota nấc đầu tiên của bộ đo gió là để mở rowle bơm xăng, khi có gió ,bơm xăng mới hoạt động, còn em mitsu thì mình chưa bổ ra , bạn lên bổ ra đo đạc đi
Đó là loại đo bằng thể tích, nó cổ xưa rồi bác ạ, bây giờ không dùng nữa vì nó hạn chế về công suất của động cơ

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên