Đấu dây điện xe Nissan

N
Bình luận: 25Lượt xem: 2,122

hanhthuy1990

Tài xế O-H
chào các cụ hôm nay em làm con xe nissan đời tống cái hộp điều khiển chốt cửa loại 8 dây GỒM ĐỎ.đen. xanh.trắng.nâu.vàng.hồng và cam .các cụ cho em biết là đấu những dây như trên thế nào vậy
Cái hộp của bác là hộp trung quốc chứ gì? đỏ và nâu cho vào dương. đen và vàng và hồng vào mass. cam có 2 con diod ra đèn xi nhan.

namkyln

Tài xế O-H
Cái hộp của bác là hộp trung quốc chứ gì? đỏ và nâu cho vào dương. đen và vàng và hồng vào mass. cam có 2 con diod ra đèn xi nhan.
vâng
đúng rồi cụ à vậy cả 4 con chuột cửa thì đấu như thế nào vậy cụ .

namkyln

Tài xế O-H
còn lại 2 dây xanh với trắng đấy bác. nên đổ xăng đi bác ạ. là văn hóa đấy.
cảm ơn cụ nhiều
[MERGETIME="1428584493"][/MERGETIME]
em đinh làm nhưng không hiểu mạch với lại ông quản lí ở xưởng không cho lam nên em lên diễn đàn nhờ các cụ giúp .lần sau gặp thì đỡ sợ
đúng rồi cụ à
[MERGETIME="1428584576"][/MERGETIME]
Không cho mà nó cũng không bày chứ gì? cái trò đó còn lạ gì.
đúng rồi không cho lam
đúng rồi cụ à

cuncontiti

Tài xế O-H
em đinh làm nhưng không hiểu mạch với lại ông quản lí ở xưởng không cho lam nên em lên diễn đàn nhờ các cụ giúp .lần sau gặp thì đỡ sợ

Cố gắng phấn đấu bác nhé ! Họ làm quản lý chưa chắc đã giỏi hơn mình về kỹ năng!..........

namkyln

Tài xế O-H
đúng rồi không cho lam

Cố gắng phấn đấu bác nhé ! Họ làm quản lý chưa chắc đã giỏi hơn mình về kỹ năng!..........
ở chỗ em làm toàn bị kìm hãm thôi không phát triển được cụ à.cảm ơn các cụ đã chia sẻ kinh nghiệm

anhphuong1991

Tài xế O-H
chào các cụ hôm nay em làm con xe nissan đời tống cái hộp điều khiển chốt cửa loại 8 dây GỒM ĐỎ.đen. xanh.trắng.nâu.vàng.hồng và cam .các cụ cho em biết là đấu những dây như trên thế nào vậy
(đỏ,vàng,hồng ) là +.(nâu,đen) là-.(xanh,trắng) ra chốt cửa.(cam)ra xinh nhan. .có gì sai cụ thông cảm
[MERGETIME="1428591617"][/MERGETIME]
em dau chốt này nhiều rồi ,sao cách đấu của bác khác của em vậy.hay loại của bác là loại khác

mcv30

Tài xế O-H
Cái này rẻ tiền , làm bừa đi rồi vỡ ra ,
Thường hai dây đỏ và đen tương ứng + và - , các cặp dây tiếp theo ra chuột , dây cuối về chuot cửa lái ,

hanhthuy1990

Tài xế O-H
Trò gì vậy bác, để tôi biết, nghiên cứu thuốc, nhỡ gặp còn xử
em nghĩ cụ sẽ không gặp nữa đâu. có chăng đã gặp từ lâu rồi chứ bây giờ còn đâu mà gặp nữa. cái trò dấu nghề ích kỷ của con người việt nam ta thì có thuốc nào trị được đâu cụ. không phải là tất cả nhưng cũng rất nhiều cụ ạ. nếu có động chạm lòng tự ái của các cụ chính trực và nhiệt tình thì mong mọi người bỏ qua cho. nhất là cụ đấy nhé.

namkyln

Tài xế O-H
em nghĩ cụ sẽ không gặp nữa đâu. có chăng đã gặp từ lâu rồi chứ bây giờ còn đâu mà gặp nữa. cái trò dấu nghề ích kỷ của con người việt nam ta thì có thuốc nào trị được đâu cụ. không phải là tất cả nhưng cũng rất nhiều cụ ạ. nếu có động chạm lòng tự ái của các cụ chính trực và nhiệt tình thì mong mọi người bỏ qua cho. nhất là cụ đấy nhé.
hi hi

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Tôi cũng giấu nghề kinh phết đấy, xuất thân nông dân mà, có gì mà tự ái nhỉ

hoa35ktxd

Tài xế O-H
Tại sao lại học theo cách máy móc thế ạ, cái bộ này có là chuẩn quốc tế đâu mà màu nọ màu kia, mỗi thằng nó tự sản xuất 1 kiểu, nếu trên hộp không có ký hiệu thì phải tháo ra xem mới chắc chắn.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên