Hỏi về xe tải nhẹ

acheng25
Bình luận: 32Lượt xem: 8,321

acheng25

Tài xế O-H
Em làm nông, định mua cái xe về chạy ngô cám vốn ít các bác tư vấn hộ em xe chọn như nào vì vốn e có khoảng 150tr ~ 200 xe thì muốn khoảng 1 tấn đên 1.5t lên mạng tìm thấy có con focia trông hay hay mà chẳng thấy ngoài đường bao giờ...mong các bác giúp đỡ!!!!

hanhthuy1990

Tài xế O-H
e làm nông định mua cái xe về chạy ngô cám vốn ít các bác tư vấn hộ em xe chọn như nào vì vốn e có khoảng 150tr ~ 200 xe thì muốn khoảng 1 tấn đên 1.5t lên mạng tìm thấy có con focia trông hay hay mà chẳng thấy ngoài đường bao giờ...mong các bác giúp đỡ!!!!
Bác mua con hyundai 1,25T hoặc KIA K300 mà dùng

acheng25

Tài xế O-H
do em ở miền núi phải lên bản mua ngô nên chủ yếu là đèo núi điều kiện có lẽ chỉ mua nổi xe cũ vì loại nhỏ hơn 1 tấn chạy xăng lên có lẽ ko ăn thua... cho em hỏi thêm kia k3000s mà còn chạy được giá xe cũ khoảng bao nhiêu các bác nhỉ

hoapro

Tài xế O-H
Mua HD đi bác,HD 1t25 đời 99 tầm 120-150trieu.Thà mua HD,KIA đời thấp còn hơn của khựa mà đời cao

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Tôi thấy mạn Tây bắc như Sơn la hoặc ở Thanh hóa thì hay chơi Zil131, Kamaz quân sự, Gaz66 bác ạ. Có lẽ bác chơi Gaz66, nó nhỏ hơn mấy ông kia

acheng25

Tài xế O-H
con đấy ngầu quá bác ạ e ở lai châu cũng chẳng kém j mấy chỗ bác bảo nhưng có lẽ ko cần đến con bò rừng đó khủng quá

kakathuan

Tài xế O-H
Khuyên bác 1 câu thật lòng là bác quen thợ buôn xe bảo người ta kiếm cho 1 con xe và cảm ơn họ khoảng 2 triệu chắc chắn người ta sẽ kiếm cho bác 1 con xe vừa ý.với tầm giá tiền đó bác có thể mua huyndai và kia 1.25t chạy rất lành

Bác mà không am hiểu về xe sẽ rất dễ bị gạt đó.mong bác suy ngĩ kỹ.
Đồng tiền đi trước là đông tiền khôn mà
[MERGETIME="1429366858"][/MERGETIME]
do em ở miền núi phải lên bản mua ngô nên chủ yếu là đèo núi điều kiện có lẽ chỉ mua nổi xe cũ vì loại nhỏ hơn 1 tấn chạy xăng lên có lẽ ko ăn thua... cho em hỏi thêm kia k3000s mà còn chạy được giá xe cũ khoảng bao nhiêu các bác nhỉ
Tầm giá 200 bác có thể mua k3000 đời 2006-2008 kòn tương đối đẹp đó bác ak

acheng25

Tài xế O-H
cám ơn các bác rất nhiều chắc chắn là phải nhờ 1 thợ đi kiểm tra cho em chứ có biết j đâu mà lần hả bác h e mới đăng ký học lái được mấy buổi chưa biết j hết. cỏ vẻ ý kiến anh em nghiêng về huyndai mà các bác cho em hỏi luôn huyndai tan25 thùng bạt hạ tải còn bao nhiêu nhỉ bác nhỉ

tantienbiker

Tài xế O-H
bác nên tìm mua dòng huyndai 1t25 là hợp lý nhất .
động cơ bền và khỏe rất vừa túi tiền , rơi vào khoảng 150tr -> 170tr.
chứ thằng kia máy zởm lắm ,mà khung sườn cũng giở,vì là đồ trung quốc mà.

kakathuan

Tài xế O-H
Tầm giá 200 bác có thể mua k3000 đời 2006-2008 kòn đẹp đó
cám ơn các bác rất nhiều chắc chắn là phải nhờ 1 thợ đi kiểm tra cho em chứ có biết j đâu mà lần hả bác h e mới đăng ký học lái được mấy buổi chưa biết j hết. cỏ vẻ ý kiến anh em nghiêng về huyndai mà các bác cho em hỏi luôn huyndai tan25 thùng bạt hạ tải còn bao nhiêu nhỉ bác nhỉ
cái này người ta còn căn cứ vào nhìu cái như cân nặng xe ,thùng mình đóng......nhưng chắc chắn 1.25t ha tải vẫn được khoảng 1t

acheng25

Tài xế O-H
cám ơn các bác rất nhiều mà các bác cho e hỏi thêm chút huyndai e thấy bảo nên chọn đời bắc việt phun cơ là thế nào các bác nhỉ mà xe huyndai chở quá tải có khá ko các bác

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên