Kính mong các bác trợ giúp tài liệu Hitachi EX135W

lovemachine
Bình luận: 5Lượt xem: 1,369

lovemachine

Tài xế O-H
Thưa các bác em đang sửa con máy Hitachi EX135W, Con này khoai và lạ lẫm quá. Loay hoay với nó 2 ngày bằng cách rung giật tuy ô để mò và phán đoán mà chưa hiểu được gì nhiều. Hiện tại, máy chưa có hoạt động, thao tác gì mà áp đã lên 150-160kg rồi. Chỉ để garangti cũng vậy, máy chạy được một lúc (15-20P) thì nóng ran không thể sờ tay thùng dầu, em nghi do cái áp này gây ra. Áp tổng đạt 250kg ( có thấp quá không các bác) chỉ có di chuyển là yếu trông thấy. Không thấy mạt kim loại trong lọc hồi. Bác nào có gợi ý nào thì rãi bày giúp em với, hoặc nếu có bất cứ thập cẩm thứ gì hình ảnh, caataloge, sơ đồ điên, thuỷ lực... gì liên quan hoặc tương đương của máy này xin được các bác trợ giúp, thật là đáng quý biết bao ạ.
Cảm ơn các bác.

thayboixemvoi

Bằng lái hạng Dê
Thưa các bác em đang sửa con máy Hitachi EX135W, Con này khoai và lạ lẫm quá. Loay hoay với nó 2 ngày bằng cách rung giật tuy ô để mò và phán đoán mà chưa hiểu được gì nhiều. Hiện tại, máy chưa có hoạt động, thao tác gì mà áp đã lên 150-160kg rồi. Chỉ để garangti cũng vậy, máy chạy được một lúc (15-20P) thì nóng ran không thể sờ tay thùng dầu, em nghi do cái áp này gây ra. Áp tổng đạt 250kg ( có thấp quá không các bác) chỉ có di chuyển là yếu trông thấy. Không thấy mạt kim loại trong lọc hồi. Bác nào có gợi ý nào thì rãi bày giúp em với, hoặc nếu có bất cứ thập cẩm thứ gì hình ảnh, caataloge, sơ đồ điên, thuỷ lực... gì liên quan hoặc tương đương của máy này xin được các bác trợ giúp, thật là đáng quý biết bao ạ.
Cảm ơn các bác.
Nó là dòng "Hợp tác liên doanh" giữa FIAT với HITACH. Tài liệu đúng tên thì chưa tìm thấy ở nơi đâu có cả. "May hơn khôn" nó tương đối giống dòng FIAT-KOBELCO.

Ngày xưa có chót dại ăn trộm ở đâu đó nay phần "Lưu trữ gốc" bị thất lạc chưa tìm lại được. Cũng may là ngày đó đã cho Khiðöðít
, nay đã tìm lại được link nhưng lại ko biết pass (Thế mới đen).

Tài liệu EX135W-165W chưa có pass, chờ Khỉđỏđít cho nhá

lovemachine

Tài xế O-H
Nó là dòng "Hợp tác liên doanh" giữa FIAT với HITACH. Tài liệu đúng tên thì chưa tìm thấy ở nơi đâu có cả. "May hơn khôn" nó tương đối giống dòng FIAT-KOBELCO.

Ngày xưa có chót dại ăn trộm ở đâu đó nay phần "Lưu trữ gốc" bị thất lạc chưa tìm lại được. Cũng may là ngày đó đã cho Khiðöðít
, nay đã tìm lại được link nhưng lại ko biết pass (Thế mới đen).

Tài liệu EX135W-165W chưa có pass, chờ Khỉđỏđít cho nhá

Em cảm ơn bác thayboixemvoi nhiều ạ, cầu mong bác khidodit sớm đọc được bài viết này rủ lòng thương cho em xin cái pass ạ.

zezo123

Tài xế O-H
Cảm ơn các bác.
Bác bị hộ e cái đường đk từ bom chính ra soneoi đóng mở gầu nhanh hộ e cái

lovemachine

Tài xế O-H
Bác bị hộ e cái đường đk từ bom chính ra soneoi đóng mở gầu nhanh hộ e cái

Em chưa bịt đương này rồi nhưng em ngắt điện vào cuộn hút đó rồi. Bằng cách lên ca bin bật công tắc mở gầu nhanh, thấy cuộn hút này nhảy em cắt điện luôn. Nhưng áp vẫn vậy bác ạ. Nổ máy là đat 16mpa luôn. Nó đây phải không bác

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên