Điện âm thanh xe DEAWOO

T
Bình luận: 12Lượt xem: 1,050

Thanhklv2

Tài xế O-H
View attachment 31563 Xin chào các Bác! Tôi muốn cấp điện cho đầu phát âm thanh trên xe nhưng không biết sơ đồ nhờ các bác chỉ giáo. Xin cảm ơn nhiều! (Đây là ảnh của em nó)

View attachment 31562

antrungan

Tài xế O-H
Bác cứ thử như thế này cho e xem đc ko.máy e mờ quá e ko đọc được. Bên 1 giắc riêng bác tìm 1 dây đen cho vào mass , 1 dây đỏ cho vào dương , 1 dây cam bác cho vào lửa chìa khoá. Đài này hoạt động gồm 1 mass và 2 lửa. Bác cứ thử đi ko đc pm lại

Thanhklv2

Tài xế O-H
Cảm ơn bác nhé! Là giắc cắm chân dc đánh số có nhiều chân đc viết tắt là N/C không biết là chân gì?, còn chân ACC chắc là lửa chìa khóa? và chân PWM+; PWM- không biết có phải nguồn? chân số 1 được ghi là BATTERY. Hay là để em chụp lại hình cho sáng.

hanhthuy1990

Tài xế O-H

antrungan

Tài xế O-H
Không có giắc bác à, đang tính đấu chế sang xe khác.
thế khoai lắm , lại phải tháo toàn bộ ra rùi hàn hàn đắp đắp , nắp kéo ra tụt vào lại đứt thì ức chế lắm bác ạ, cầm cái đó lên chợ giời mua bộ giắc 2 cái chắc tầm 100k đảm bảo ok luôn ko phải đắn đo đứt dây dợ gì bác ạ

Thanhklv2

Tài xế O-H
thế khoai lắm , lại phải tháo toàn bộ ra rùi hàn hàn đắp đắp , nắp kéo ra tụt vào lại đứt thì ức chế lắm bác ạ, cầm cái đó lên chợ giời mua bộ giắc 2 cái chắc tầm 100k đảm bảo ok luôn ko phải đắn đo đứt dây dợ gì bác ạ
Em ở tỉnh xa bác ơi. sao các bác có thông tin nơi ở mà e ko có chỗ để ghi nhỉ?!

Thanhklv2

Tài xế O-H
Xin chào các Bác! Chúc mọi người một ngày chủ nhật vui vẻ, hạnh phúc và thượng lộ bình an. Theo sự chỉ dẫn của mọi người trên 4room nay em đã đấu xong điện cho hệ thống âm thanh rồi. Em xin cảm ơn mọi người. Chúc sức khỏe mọi người! Cùng nhau xây dựng diễn đàn ngày càng phát triển.
[MERGETIME="1430022632"][/MERGETIME]
chân 1,16 là dương. chân 8 là mát. 23, 56, 910, 1314 là loa. đầu này có điều chỉnh trên vô lăng và kết nối điện thoại nữa.
Cảm ơn bác hôm nay em đã đấu thành công theo chỉ dẫn của bác. Chúc bác sk - hạnh phúc!

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên