cụ nào sửa hộ cháu máy kobelco75-3 máy ở sơn la

tuanvp
Bình luận: 28Lượt xem: 1,873

tuanvp

Tài xế O-H
mấy cháu lúc mới lấy về ko sao làm đc 2 ngày ko sao tởi ngày thứ 3 thì làm khoảng 3tieng thì thấy hởi lịm hơi yếu ra vào am hôm trước mới làm nhanh nóng lên thì chậm và thấy bi tụt co duỗi đều tụt thi thoảng có những lúc còn không ra vào được.
[MERGETIME="1429697913"][/MERGETIME]
cháu ko thấy có chỗ lắp đồng hồ đo áp, đo đc mỗi áp khiển 35 ga lên đc 40.
[MERGETIME="1429697963"][/MERGETIME]
cháu ko thấy có chỗ lắp đồng hồ đo áp, đo đc mỗi áp khiển 35 ga lên đc 40.cháu đang dò dây am vào ngăn kéo.

zezo123

Tài xế O-H
1là cụ chụp ảnh bom , ngăn kéo. Sau đó gửi vào zalo hay face cho e.
Sau đó e sẽ có hướng giải quyết cho cụ
[MERGETIME="1429698123"][/MERGETIME]
Số đt zalo 01234 107756.

tuanvp

Tài xế O-H
nhờ các cụ giúp đỡ.

dinhluongthuc

Tài xế O-H
mình thấy các van này còn mới, chưa chắc đã mòn đâu bạn,bạn nên kiểm tra xilanh đi, phốt piston mòn rồi đó, nhiều cái nó bể luôn quả piston, duỗi ra nó lại co lại. ko phải bị điện đâu mà bạn lo, bị điện nó sẽ mất thao tác

tuanvp

Tài xế O-H
cụ ở sơn la chỗ nào vậy???????
cháu ở phù yên sơn la ạ
[MERGETIME="1429714151"][/MERGETIME]
mình thấy các van này còn mới, chưa chắc đã mòn đâu bạn,bạn nên kiểm tra xilanh đi, phốt piston mòn rồi đó, nhiều cái nó bể luôn quả piston, duỗi ra nó lại co lại. ko phải bị điện đâu mà bạn lo, bị điện nó sẽ mất thao tác
vâng đúng rùi cụ à cháu ko bít tại sao ko kết hợp dc 2 ve bơm có khi kẹt van khien ở ngăn kéo
[MERGETIME="1429714273"][/MERGETIME]
vâng đúng rùi cụ à cháu ko bít tại sao ko kết hợp dc 2 ve bơm có khi kẹt van khien ở ngăn kéo
Cụ cứ lo điên.tui đã bảo cụ điện của cụ không sao đâu mà
vang

tuanvp

Tài xế O-H
Cụ cứ lo điên.tui đã bảo cụ điện của cụ không sao đâu mà
vang
Tôi quên chưa hỏi cụ. Di chuyển 2 xích thế nào hả cụ.mai cụ thử là ra ngay
vẫn tốt đều galanti vẫn cắt xich

zezo123

Tài xế O-H
Thế thì mai cứ thử đi chắc nửa buổi sáng là cụ tìm ra bệnh. Nếu qua buổi sáng không ra thì phải gọi thợ thật

vang

vẫn tốt đều galanti vẫn cắt xich

ghê thật toàn cao nhân đắc đạo nhìn hình đoán bịnh bái phục>>>> bái phục

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên