Đăng nhập vào diễn đàn chậm

audi@@
Bình luận: 8Lượt xem: 1,889

audi@@

Tài xế O-H
chào ban quản trị web
cho em góp ý một tí ạ, tình hình là từ khi diễn đàn chuyển qua nhà mới em khó vô quá, mõi lần chạy là phải hơn 5 phút mới được. em tưởng máy tính em có vấn đề nhung mà em ra máy mạng internet vẫn bị như vậy ạ. mong ban quản trị xem xét và nhanh chóng khắc phục để ngày càng tốt đẹp hơn ạ. bác nào có bị như em thì comment ạ, em thử nhiều máy rồi mà vẫn chậm ạ.
cảm ơn các anh ạ.

enestobeer

Tài xế O-H
chào ban quản trị web
cho em góp ý một tí ạ, tình hình là từ khi diễn đàn chuyển qua nhà mới em khó vô quá, mõi lần chạy là phải hơn 5 phút mới được. em tưởng máy tính em có vấn đề nhung mà em ra máy mạng internet vẫn bị như vậy ạ. mong ban quản trị xem xét và nhanh chóng khắc phục để ngày càng tốt đẹp hơn ạ. bác nào có bị như em thì comment ạ, em thử nhiều máy rồi mà vẫn chậm ạ.
cảm ơn các anh ạ.

Chào cụ !

Cám ơn cụ đã "mách" với BQT nhé, tình hình là dạo này lạm phát ít đâm ra ngoài khơi xa mấy con cá mập nó đói quá cụ ạ, thấy cáp quang là nó cắn không còn thiếu một thứ gì, hô nay ở nhà cháu mạng internet rát chậm, khó đăng nhập vào các trang web khác chứ không riêng gì oto-hui cụ ạ.

zezo123

Tài xế O-H
Không đâu cụ ơi. Cụ thể là lúc 5 h chiều e vô hoài mà không đc wed toàn báo không thể kết nối với oto-hui.com
Chào cụ !

Cám ơn cụ đã "mách" với BQT nhé, tình hình là dạo này lạm phát ít đâm ra ngoài khơi xa mấy con cá mập nó đói quá cụ ạ, thấy cáp quang là nó cắn không còn thiếu một thứ gì, hô nay ở nhà cháu mạng internet rát chậm, khó đăng nhập vào các trang web khác chứ không riêng gì oto-hui cụ ạ.

. Nhưng vào các trang khác vẫn nhanh vù vù cụ ak

audi@@

Tài xế O-H
Không đâu cụ ơi. Cụ thể là lúc 5 h chiều e vô hoài mà không đc wed toàn báo không thể kết nối với oto-hui.com

. Nhưng vào các trang khác vẫn nhanh vù vù cụ ak
em ứ biết, cứ mỗi trang ohui là cứ chờ chờ......... em ức lắm ạ
[MERGETIME="1429801548"][/MERGETIME]
như lầy đây hỏi sao không ức

[MERGETIME="1429801607"][/MERGETIME]
như lầy đây hỏi sao không ức chế, em muốn trả lời mấy bài mà không được đã ko có thời gian tranh thủ lên mà phải chờ nên buồn lắm
[MERGETIME="1429801616"][/MERGETIME]
như lầy đây hỏi sao không ức chế, em muốn trả lời mấy bài mà không được đã ko có thời gian tranh thủ lên mà phải chờ nên buồn lắm

enestobeer

Tài xế O-H

View attachment 31646

dạ vâng, nhà cháu sẽ có sự "châm cứu" và điều chỉnh nó ngay ạ.

hanhthuy1990

Tài xế O-H

View attachment 31646
Em đã tưng bị như bác. và kết quả là cài lại win. 100% là đc. bác
enestobeer
có làm gì đi chăng nữa cũng không giúp được bác đâu.

KingLove

♫ O-H ~ Quality Service.
Ngu ý của em là cụ thử xóa Cookie của trình duyệt đi !
Gỡ Cốc Cốc hay trình duyệt cụ đang sử dụng ra, cài lại !
Cụ thử xem được ko nhé !

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Công nhận hiện tượng này. Các trang khác vẫn ổn, vào OH, mở vài trang 1 lúc là CPU 100% ngay. Chuyển qua máy khác vẫn bị như vậy.

hyundai

Tài xế O-H
Công nhận hiện tượng này. Các trang khác vẫn ổn, vào OH, mở vài trang 1 lúc là CPU 100% ngay. Chuyển qua máy khác vẫn bị như vậy.
Hiện tại nặng CPU nguyên nhân do hình ảnh trên O-H quá nặng, Bộ phân kỹ thuật nên xem xét laị kích thước và dung lượng các file hình ảnh Banner

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên