hilux đồng hồ báo km bằng số không hoạt động

thichhochoi
Bình luận: 9Lượt xem: 1,597

thichhochoi

Tài xế O-H
tình hình là e nó đồng hồ báo km bằng kim vẫn lên, báo hành trình "trip A, Trip B " vẫn hoạt động bình thường nhưng báo km tổng thể của xe lại không hoạt động ....nó vẫn đứng yên các cụ ạ.
xe này chủ xe từ khi mua về đã bị và xe đã chuyển đổi tay lái .
nhờ các cụ chẩn giúp..?? thank các cụ!

mcv30

Tài xế O-H
Như vậy là từ hộp số đến dồng hồ vẫn ngon , chỉ do chính đồng hồ thôi , bạn tháo ra kiểm tra bằng mắt xem có gì bất thuong không ? Khả năng phải thay .

DUNGBACAUTO

Tài xế O-H
tình hình là e nó đồng hồ báo km bằng kim vẫn lên, báo hành trình "trip A, Trip B " vẫn hoạt động bình thường nhưng báo km tổng thể của xe lại không hoạt động ....nó vẫn đứng yên các cụ ạ.
Hilux đời nào vậy bác ?

thichhochoi

Tài xế O-H
Như vậy là từ hộp số đến dồng hồ vẫn ngon , chỉ do chính đồng hồ thôi , bạn tháo ra kiểm tra bằng mắt xem có gì bất thuong không ? Khả năng phải thay .
nhà cháu mở ra thấy bên ngoài vẫn đẹp cụ ạ, nhìn bằng mắt không phát hiện gì bất thường cụ ạ
[MERGETIME="1430371309"][/MERGETIME]
Hilux đời nào vậy bác ?
e nó đời 2012 cụ ạ

tuanhoang1686

Tài xế O-H
em nó bị hỏng cụm đồng hồ công tơ mét rồi bác ạ, thay mới em nó thôi.

Auto_sg

Tài xế O-H
cũng chưa chắc hỏng cụm đồng hồ đâu bác .e nghĩ xe này xuống contemet bị dứng số km, tìm file chép lại cho nó có thể ok đấy bác ah.nếu không dc mới tính chuyện thay cụm đồng hồ.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên