mất áp khiển của PC200-5

H
Bình luận: 7Lượt xem: 1,332

hoangjimy

Tài xế O-H
các cụ cho em hỏi, máy của em bị mất áp khiển. Em đã bịt và loại trừ tay trang, van điện... chỉ còn bơm khiển và van định áp khiển. Zậy em phải làm sao biêt chắc chắn là do bơm khiển hay van định áp khiển. Bình thường thì muốn giám định bơm chính thì em thay van tổng là biết nhưng van định áp khiển ko có để thay thế thì phải làm sao. Nhờ các cụ tư vấn hộ em với

thayboixemvoi

Bằng lái hạng Dê
các cụ cho em hỏi, máy của em bị mất áp khiển. Em đã bịt và loại trừ tay trang, van điện... chỉ còn bơm khiển và van định áp khiển. Zậy em phải làm sao biêt chắc chắn là do bơm khiển hay van định áp khiển. Bình thường thì muốn giám định bơm chính thì em thay van tổng là biết nhưng van định áp khiển ko có để thay thế thì phải làm sao. Nhờ các cụ tư vấn hộ em với
Chủ đề bổ ích thế này mà "Con Khỉ" nào lại khóa nó thế??!!

Khi đi "Tán gái" chủ thớt có đợi ai "Xúi bẩy" rồi mới thực thi không nhỉ, "Nó đẹp hay nó xấu" thì "Con mắt" tự "Nó" đã đánh giá được roài.

Còn chơi theo tài liệu thì nó có thông số cụ thể đàng hoàng để "Oánh giá" mờ.

Đây nè:

minhcantho

Tài xế O-H
thay van tổng có thể xác định được bơm chính hay không.thường tôi kiểm tra bơm tay lái bằng cách đặt đồng hồ vào thử o ga nhỏ và ga to nếu có thay đổi áp thì do bơm còn không thì do van. cái này với đk là bơm k bị gãy cốt ah

dinhluongthuc

Tài xế O-H
bạn chỉ cần điều chỉnh van vào theo chiều kim đồng hồ là biết áp có lên hay không, nếu có đồng hồ thì đo áp suất của bơm điều khiển để gha lớn nhất để biết áp của nó đạt cao hay thấp là biết bệnh ngay, bơm chính đo áp cao thì đo bơm điều khiển.

tvtgroup622

Tài xế O-H
Có ba cách giải quyết :- sem gần đó có con máy nào gủi nhờ cái van chỉnh apf có bị mất áp ko.
- bổ tung bơm khiên ra có bi sước lòng không.
- đo trục tiếp ap ra cua bơm ga lớn co thay đổi ko

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên