thắc mắc về cúp bô

T
Bình luận: 10Lượt xem: 1,582

tuancoi1501

Tài xế O-H
vậy theo bác hiểu cup bô couty nó như thế nào
[MERGETIME="1430224447"][/MERGETIME]
em nhỏ người làm đến 29 chỗ là hết đát rùi ko làm đc xe to như bác ^^
ah bác làm couty thì bác có mạch cửa điều khiển từ xa dùng hộp điều khiển 8 chân không.cái mà bấm mở cửa từ xa đấy.bác có mạch cửa đấy ko cho e
[MERGETIME="1430224452"][/MERGETIME]
em nhỏ người làm đến 29 chỗ là hết đát rùi ko làm đc xe to như bác ^^
ah bác làm couty thì bác có mạch cửa điều khiển từ xa dùng hộp điều khiển 8 chân không.cái mà bấm mở cửa từ xa đấy.bác có mạch cửa đấy ko cho e

qtdienotohp

Tài xế O-H
bác hỏi cúp bô xe gì mơi được chứ .có nhiều loài cúp bô lắm bác ạ
cúp bô dùng điện mở dầu tì xuống giàn cò
cúp bô bịt cổ xã

antrungan

Tài xế O-H
vậy theo bác hiểu cup bô couty nó như thế nào
[MERGETIME="1430224447"][/MERGETIME]

[MERGETIME="1430224452"][/MERGETIME]

bác hỏi cho hộp nào mới được chứ, hộp sony ngày xưa hay hộp gionden bây giờ hay dùng hả bác , hộp ngày xưa ko có dây ra đèn hộp giờ có dây trực tiếp , gionden cũng có 2 loại , 1 loại làm giống như hộp sony 1 loại khác hay dùng cho chuột cửa theo xe

tuancoi1501

Tài xế O-H
bác hỏi cho hộp nào mới được chứ, hộp sony ngày xưa hay hộp gionden bây giờ hay dùng hả bác , hộp ngày xưa ko có dây ra đèn hộp giờ có dây trực tiếp , gionden cũng có 2 loại , 1 loại làm giống như hộp sony 1 loại khác hay dùng cho chuột cửa theo xe
hộp điều khiển cửa có 8 chân và có 1 con chuột đấy.đấu hộp đấy vào xe thì có thể bẫm mở đóng cửa từ xa đấy

antrungan

Tài xế O-H
hộp điều khiển cửa có 8 chân và có 1 con chuột đấy.đấu hộp đấy vào xe thì có thể bẫm mở đóng cửa từ xa đấy
1 đen mass 1 đỏ dương là nguồn , bác chỉ cần lấy 2 dây xanh lá cây và xanh nước biển là 1 cặp khi ấn lock và unlock nó sẽ đảo chiều âm dương 2 dây đó,các dây còn lại dùng cho điều khiển cơ lên bỏ đi bác ạ , bác bung công tắc điều khiển mở cửa ra và câu vào thôi

tuancoi1501

Tài xế O-H
ko cần phải đấu qua rơ le hả bác.cái kia e hiểu.nhưng e thấy ng ta hay đấu qua rơ le mà
[MERGETIME="1430812625"][/MERGETIME]
cúp bô bịt cổ xã
bác có thể giải thíc rõ giúp e về 2 loại cúp bô mà bác nói trên được ko ah.nguyên lý hoạt động của nó.e hỏi chủ yếu dòng xe caouty 35 chô 45choox univer mobihome
[MERGETIME="1430812631"][/MERGETIME]
cúp bô bịt cổ xã
bác có thể giải thíc rõ giúp e về 2 loại cúp bô mà bác nói trên được ko ah.nguyên lý hoạt động của nó.e hỏi chủ yếu dòng xe caouty 35 chô 45choox univer mobihome

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên