tucson lổi túi khí sau khi thay

vietduy234
Bình luận: 12Lượt xem: 965

vietduy234

Tài xế O-H
Chào các bác xưỡng em vưa làm con tucson bị tai nạn xong . Em nó nổ túi khí phải thay mới cả hệ thống. Khi thay xong vẩn bị báo lổi túi khí. Em đả kểm tra kỉ các rắc nối cam biến đều ok. Các bác ch em hỏi là với dòng nay mình ohair cài mã của hộp tùi khi đúng không . Tại máy đọc lỗi của em đọc không được . Các bác cho em hỏi cài lại mã có khó không . Các bác có thể hướng dẩn em với được không ạ. Tucson 2014 đc 2.4 các bác ạ

thichhochoi

Tài xế O-H
cụ chỉ thay túi khí thôi à.. có thay kèm thêm gì khác không cụ
[MERGETIME="1430401804"][/MERGETIME]

hakhanh

Tài xế O-H
cụ phải thay hộp điều khiển túi khí.2 cảm biến.tất cả túi khí đã nổ.và cài cho hộp điều khiển túi khí.và khi cài thì phải có mã nhé cụ

vietduy234

Tài xế O-H
Thì cháu thay hết loan bộ hệ thống luôn mà . 2 cảm biến hai tú khí . Hai bộ căng đai . thay luôn hộp đk . Ý cháu hỏi là cài lại mã có phức tạp không. Và các bước như thế nào.mong các cụ chém giuos cháu với ạ.

vietduy234

Tài xế O-H
Em ko phải lamg ở hảng ko biết code lấy ở đau cụ nhĩ. Nghe noi lấy ở số vin nhưng em không biets lấy nhờ cụ chỉ giáo với ạ đội ơn cụ.

vietduy234

Tài xế O-H
Thế bác lấy mã đó ở đâu vậy?
Từ số vin nhờ anh bên hãng láy giùm
[MERGETIME="1430787046"][/MERGETIME]
bác cao thủ thật.kể chi tiết hơn tí được không ạ.
Trước đây mình cũng lam ở hãng kia một thời gian nhưng chưa khi nào cài nã tú khí cả. Em tương gscan ko cài được sau em thử xem có cài được ai ngờ cài ok luôn mã nó gồm 4 ký tự . Cách cài cung gần như cài chìa thôi.
[MERGETIME="1430787057"][/MERGETIME]
bác cao thủ thật.kể chi tiết hơn tí được không ạ.
Trước đây mình cũng lam ở hãng kia một thời gian nhưng chưa khi nào cài nã tú khí cả. Em tương gscan ko cài được sau em thử xem có cài được ai ngờ cài ok luôn mã nó gồm 4 ký tự . Cách cài cung gần như cài chìa thôi.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên