Giàn lạnh xe Captiva đời 2007 độ thêm giàn lạnh sau

C
Bình luận: 5Lượt xem: 5,282

chanhthanh182

Tài xế O-H
thưa các cụ nhà e mới nhận 1 con captiva 2007 đã chế thêm 1 giàn lạnh ngay sau ghế tài . giờ chủ xe mới hỏi giàn lạnh ấy để xài đc ko hay cần phải tháo dở bỏ ra ko ạ . e thấy độ lạnh trong xe cũng ko lạnh lắm . chỉ mát mát thôi . các cụ cho e hỏi thêm giàn lạnh như vậy có ảnh hưởng gì tới lốc ko . xài lâu dài có đc ko .... mong các cụ chém nhiệt tình

antrungan

Tài xế O-H
để nguyên chạy cũng ko sao cả chỉ có điều lốc sẽ bị đuối thôi bác ạ, theo em bác cứ làm được về nguyên bản mà lạnh sâu là ổn hết , ko cần giàn chế nữa

fortunerv

Tài xế O-H
để nguyên chạy cũng ko sao cả chỉ có điều lốc sẽ bị đuối thôi bác ạ, theo em bác cứ làm được về nguyên bản mà lạnh sâu là ổn hết , ko cần giàn chế nữa
Chắc xe trước nóng nên mới chế thêm cụ a. Theo tôi cụ chuyển về nguyên bản cũng được, không thì thay cái block khỏe hơn (loại dùng cho xe 2 dàn) là ok ngay, tùy cụ nhé.

chanhthanh182

Tài xế O-H
Chắc xe trước nóng nên mới chế thêm cụ a. Theo tôi cụ chuyển về nguyên bản cũng được, không thì thay cái block khỏe hơn (loại dùng cho xe 2 dàn) là ok ngay, tùy cụ nhé.
ca
có lốc nào của captiva xài 2 dàn ko vậy cụ
[MERGETIME="1431930862"][/MERGETIME]
cảm ơn cụ đa tư vấn nhiệt tình .
[MERGETIME="1431930876"][/MERGETIME]
cảm ơn cụ đa tư vấn nhiệt tình .

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên