Máy phát của máy gặt nhật

Thuyet36
Bình luận: 7Lượt xem: 1,015

Thuyet36

Tài xế O-H
Chiều nay có người đem đến xưởng em 1 cái máy phát của máy gặt bao nhờ bảo dưỡng lại, người ta bảo bệnh của nó là để granty bình thường thì ko sao mà đạp ga mạnh thì bị cháy cầu chì máy phát với lại chảy cả dây của cực B ấy. bác nào có cao kiến gì chỉ giáo cho em với, loại máy phát này em hơi yếu sinh lý :p

antrungan

Tài xế O-H
bác lấy đồng hồ đo thử dòng của máy phát xem sao , cho cái hình ảnh cho a e dễ đoán , vì của máy gặt lên ít người gặp

tantienbiker

Tài xế O-H
cái này chắc chắn bứt tiết chế rồi nên không nắn nguồn được. điện lên theo ga làm bứt cầu chì ,dây quá tải.
ngu kiến của e là vậy :)

Thuyet36

Tài xế O-H
bác lấy đồng hồ đo thử dòng của máy phát xem sao , cho cái hình ảnh cho a e dễ đoán , vì của máy gặt lên ít người gặp
nó cũng y chang máy phát hyundai thôi bác
[MERGETIME="1432226468"][/MERGETIME]
cái này chắc chắn bứt tiết chế rồi nên không nắn nguồn được. điện lên theo ga làm bứt cầu chì ,dây quá tải.
em cũng có suy nghĩ giống bác á :)
[MERGETIME="1432226476"][/MERGETIME]
em cũng có suy nghĩ giống bác á :)
[MERGETIME="1432226482"][/MERGETIME]
em cũng có suy nghĩ giống bác á

Paul-Thinh

Tài xế O-H
Chiều nay có người đem đến xưởng em 1 cái máy phát của máy gặt bao nhờ bảo dưỡng lại, người ta bảo bệnh của nó là để granty bình thường thì ko sao mà đạp ga mạnh thì bị cháy cầu chì máy phát với lại chảy cả dây của cực B ấy. bác nào có cao kiến gì chỉ giáo cho em với, loại máy phát này em hơi yếu sinh lý :p
cái này thì chắc ở bộ sạc rồi đó cụ

phanvanlai

Tài xế O-H
thay cái khác là xong không phải lăng tăng làng nhằng!!nó cũng chỉ là cái nạp điện cho ăcquy thôi,vả lại máy gặt thì cũng đâu dùng nhiều điện!!

peterpanhhd

Tài xế O-H
thay cái khác là xong không phải lăng tăng làng nhằng!!nó cũng chỉ là cái nạp điện cho ăcquy thôi,vả lại máy gặt thì cũng đâu dùng nhiều điện!!
Dùng nhiều hay ít con tùy loai đấy cụ loại dùng cần đổ thóc còn 2 con mô tơ dòng ká lớn đấy ạ. Còn lại gặt đêm còn đền đóm van thủy lưc dùng điên hết mà. Cái máy phát này nó nhỏ nhưng thay thì chát phết đấy ,khách họ lại chạy mất xem hỏng gì thay là song thôi mà.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên