Full bộ tài liệu huấn luyện kỹ thuật viên về honda PCX

Wanted
Bình luận: 15Lượt xem: 4,579

Wanted

Xe Tăng
Em không có gì nhiều chỉ có mấy bộ tài liệu huấn luyện kỹ thuật viên về dòng xe Honda, em đưa lên xe PCX trước, khi nào có phản hồi tốt em tiếp tục đưa lên cho các bác, bác nào có rồi bỏ qua cho em xem như em múa rìu qua mắt thợ, còn bác nào chưa có thì download về ngâm cứu, đôi khi rất cần hiểu nhiều về em nó nhé.

VTM_8289

Tài xế O-H
Thấy bộ tài liệu của bác cũng kích thích quá nhưng tiếc là không đủ xăng để xin. Xin đổ xăng ủng hộ tinh thần của bác. DU HI OTOHUI

thicotohui

Tài xế O-H
tất cả đây nè. thay từ dot bằng dấu chấm nhé

fshare dot vn/file/6E5BU3MKQNTW

fshare dot vn/file/97UFBZTSBWCM

fshare dot vn/file/DTTAQI3NRLEV

fshare dot vn/file/SFFJ9CPAYSQ1

fshare dot vn/file/LU9HBWDUWPH4

fshare dot vn/file/YID1QFLHD33W

Codoner

Tài xế O-H
Tks bác đã chia sẻ.. Mình đang cần tài liệu của dòng PCX 2014, của bác đăng là bản 2010 phải ko ah, ko bit có khác gì nhau n không nữa, theo mình biết thi bản 2014 khác bản 2010 ở hệ thống đèn led

doannamthuan

Tài xế O-H
Em không có gì nhiều chỉ có mấy bộ tài liệu huấn luyện kỹ thuật viên về dòng xe Honda, em đưa lên xe PCX trước, khi nào có phản hồi tốt em tiếp tục đưa lên cho các bác, bác nào có rồi bỏ qua cho em xem như em múa rìu qua mắt thợ, còn bác nào chưa có thì download về ngâm cứu, đôi khi rất cần hiểu nhiều về em nó nhé.

cảm ơn bác na

kingcooker

Tài xế O-H
Tks bác đã chia sẻ.. Mình đang cần tài liệu của dòng PCX 2014, của bác đăng là bản 2010 phải ko ah, ko bit có khác gì nhau n không nữa, theo mình biết thi bản 2014 khác bản 2010 ở hệ thống đèn led
khác cài dàn áo bên ngoài nữa bác ,còn bên trong vẫn như cũ ko thay đổi đáng kể gì cả

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên