sư phụ ơi ngài ở nơi đâu

qmobile37nalak
Bình luận: 23Lượt xem: 2,029

qmobile37nalak

Tài xế O-H
Cháu 25t.cháu ở nghệ an a!.cụ nhận cháu ko.cháu cần một nơi có thể học hỏi và làm đúng nganh cháu học chạy lung tung cháu mệt quá rồi.nếu cụ giúp đc cháu cháu cảm ơn cụ nhiều

huynhanhviet

Tài xế O-H
sư phụ đây .con tìm sư phụ có việc gi?:cool: đùa bạn tí cho đời bớt mệt.:p chúc bạn tìm được 1 sư phụ như ...TAM TẠNG (sư phụ hiền dể ăn hiếp mà);)

qmha

Tài xế O-H
Em muốn tìm sư phụ ở xứ nghệ hay hn?
Rốt cuộc giờ muốn đi học sư phụ hay đi làm?
Anh cũng đang cần thợ lắp đặt đây.

oto_lc

Tài xế O-H
Cote="qmha, post: 370914, member: 34429"]Em muốn tìm sư phụ ở xứ nghệ hay hn?
Rốt cuộc giờ muốn đi học sư phụ hay đi làm?
Anh cũng đang cần thợ lắp đặt đây.[/quote]
Cụ cần thợ lắp đặt ở đâu đấy ạ ko biết em đủ tiêu chuẩn của anh không

hanhthuy1990

Tài xế O-H
có gì đâu, khi nào bác thấy hồ sơ của em trong sọt rác phòng làm việc của bác cái bánh xe thì bác mới nộp đơn xin làm đệ tử chứ
bác hiện đang là đệ tử của cụ bánh xe hả? nhưng tại sao lại phải hồ sơ bác ở sọt rác thì em mới xin làm đệ tử được? quan điểm của em chẳng gọi đệ tử hay sư phụ bác ạ. em đi làm ngoài cứ thấy những người làm trước cứ ngộ nhận là sư phụ và đệ tử em thấy không thích. mình mong muốn học hỏi thêm nhưng điều mình chưa biêt mà người khác biết thôi bác ạ. có thể gọi là học hỏi lẫn nhau thôi bác. hoặc là gọi thầy trò nếu giạy học nghiêm túc có bài bản và có học phí. còn trao đổi kiến thức, kinh nghiệm thì đùng gọi sư phụ đệ tử làm gì.

DUNGBACAUTO

Tài xế O-H
bác hiện đang là đệ tử của cụ bánh xe hả? nhưng tại sao lại phải hồ sơ bác ở sọt rác thì em mới xin làm đệ tử được? quan điểm của em chẳng gọi đệ tử hay sư phụ bác ạ. em đi làm ngoài cứ thấy những người làm trước cứ ngộ nhận là sư phụ và đệ tử em thấy không thích. mình mong muốn học hỏi thêm nhưng điều mình chưa biêt mà người khác biết thôi bác ạ. có thể gọi là học hỏi lẫn nhau thôi bác. hoặc là gọi thầy trò nếu giạy học nghiêm túc có bài bản và có học phí. còn trao đổi kiến thức, kinh nghiệm thì đùng gọi sư phụ đệ tử làm gì.
Hê hê, đùa bác chút thôi mà, đâu nhất thiết phải căng thẳng vậy chứ bác, :emo11:

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên