Thợ mộc làm xe điện bằng gỗ

T
Bình luận: 11Lượt xem: 1,532

tuvanoto

Tài xế O-H
Lui Fulong là một thợ mộc người Trung Quốc năm nay 48 tuổi, ông đã tự thiết kế cho mình một chiếc xe điện chạy bằng pin và có thể đi được tốc độ 32 km/h

Một số hình ảnh :

thanhtit

Tài xế O-H
Sao bác lại bảo hố rác Việt Nam nhiều người giỏi mà..Việt Nam mình có người còn chế tạo cả tầu ngầm vs máy bay nữa..

antrungan

Tài xế O-H
bộ máy đầu não của các nhà khoa học nước mình chưa có bước đột phá lên các phát minh chưa có chỗ thể hiện mình

minhlam37

Tài xế O-H
bộ máy đầu não của các nhà khoa học nước mình chưa có bước đột phá lên các phát minh chưa có chỗ thể hiện mình
chế độ đang bóp chết nhân tài thôi. bao nhiêu sáng chế với phát minh đều không được cấp phép rồi cấm hoạt động. như vậy khi nào mới bằng người khác được

josephvanbac

Tài xế O-H
chế độ đang bóp chết nhân tài thôi. bao nhiêu sáng chế với phát minh đều không được cấp phép rồi cấm hoạt động. như vậy khi nào mới bằng người khác được
Đồng quan điểm với bác. Có nhiều thứ dân mình phát minh, tìm tòi để làm ra, nhưng vì lý do an ninh quốc gia, vì lý do của các bố "ngu" không biết làm nên bị dìm. Đau khổ. Anh Hai lúa giờ này chắc chỉ làm máy gặt, mày cày, chứ máy bay phu thuốc thì không bao giờ các bác ạ.

minhlam37

Tài xế O-H
Đồng quan điểm với bác. Có nhiều thứ dân mình phát minh, tìm tòi để làm ra, nhưng vì lý do an ninh quốc gia, vì lý do của các bố "ngu" không biết làm nên bị dìm. Đau khổ. Anh Hai lúa giờ này chắc chỉ làm máy gặt, mày cày, chứ máy bay phu thuốc thì không bao giờ các bác ạ.
josse à. hjx ngay cả cái đang có cũng không được dùng, nhân tài việt nam đâu có thiếu

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Có tài thì lại khó bảo. Bướng là không được rồi. Cấm là đúng, vì các công trình của bác ấy làm ảnh hưởng theo hướng tiêu cực đến uy tín quốc gia. Cấm là sáng suốt

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên