Bơm trợ lực Daewoo Lanos

hihihaha
Bình luận: 9Lượt xem: 2,585

hanhthuy1990

Tài xế O-H
e đang cần thay phốt bơm trợ lực lái của daewoo lanos mà chưa biết phải tháo thế nào, mn ai có tài liệu cho em xin với ạ. cần gấp lắm ạ. thank
tài liệu gì với cái bơm này hả bác? bác tháo dít bơm rồi tháo ruột bơm rồi tháo phe chặn rồi lấy buly và trục bơm ra rồi đóng phốt ra thay vào? nhưng tháo ra lắp vào bơm lại bị bó và kêu là chuyện hay mắc phải đó bác.

luyen_hybrid

Tài xế O-H
cụ cứ tháo ra bình thường, rất đơn giản mà, chỉ lưu ý cánh gạt của bơm có chiều , khi lắp vào cụ đừng lắp ngược chiều cánh gạt là được.

hihihaha

Tài xế O-H
cụ cứ tháo ra bình thường, rất đơn giản mà, chỉ lưu ý cánh gạt của bơm có chiều , khi lắp vào cụ đừng lắp ngược chiều cánh gạt là được.

tài liệu gì với cái bơm này hả bác? bác tháo dít bơm rồi tháo ruột bơm rồi tháo phe chặn rồi lấy buly và trục bơm ra rồi đóng phốt ra thay vào? nhưng tháo ra lắp vào bơm lại bị bó và kêu là chuyện hay mắc phải đó bác.
cảm ơn 2 bác nhiều

hungem

Tài xế O-H
Bơm này tháo ra ráp vào rất đơn giản,khi tháo ra bạn để ý kỹ một tí là ok à bạn,khi ráp vào bạn nhớ mồi nhớt quay thử nhé

hihihaha

Tài xế O-H
Bơm này tháo ra ráp vào rất đơn giản,khi tháo ra bạn để ý kỹ một tí là ok à bạn,khi ráp vào bạn nhớ mồi nhớt quay thử nhé

làm sao mở được phe sau đít bơm hả các bác???

hihihaha

Tài xế O-H
e tháo banh ra rồi, nhưng chưa hiểu thay phốt cốt bơm thế nào? vì cốt bơm vẫn chưa tháo được, mong được giúp đỡ. thank

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên