Komatsu WB97R-2 Backhoe Loader Service Manual

S
Bình luận: 12Lượt xem: 1,678

suskunx

Tài xế O-H
Komatsu WB97R-2 Backhoe Loader Service Manual

dungdaknong

Tài xế O-H
Cho xem cái link nào??? nếu đúng Mod sẽ trả lại điểm cho nhé.
http://data.oto-hui.com/5du69nq6rzrk.html
cụ nói chuyện xem thường anh em quá... có thì người ta mới nói với cụ.. cụ trả hay không thì tùy cụ. Cái gì cũng phải uy tín cụ ạ
[MERGETIME="1434507669"][/MERGETIME]
mà cụ đã nhận được thông báo được dungdaknong đổ 150 lit rồi còn cái quái gì giả nai nữa....cụ cần shop manual máy nào tôi trao đổi cho cụ máy đó. chẳng qua tôi chỉ cần wb93-5r thôi vì đang cần làm gấp....

Ngutunguyen

Bằng lái Hạng "Vét đĩa".
http://data.oto-hui.com/5du69nq6rzrk.html
cụ nói chuyện xem thường anh em quá... có thì người ta mới nói với cụ.. cụ trả hay không thì tùy cụ. Cái gì cũng phải uy tín cụ ạ
[MERGETIME="1434507669"][/MERGETIME]
mà cụ đã nhận được thông báo được dungdaknong đổ 150 lit rồi còn cái quái gì giả nai nữa....cụ cần shop manual máy nào tôi trao đổi cho cụ máy đó. chẳng qua tôi chỉ cần wb93-5r thôi vì đang cần làm gấp....
Thứ một: Ngu đây không phải là chủ thớt đã đăng tài liệu hoặc Mod mà có thể biết @dungdaknong đã đổ "150 điểm" để tải tài liệu nhá??!! (Ờ mà tải tài liệu của người ta mà sao không thấy "Cái văn hóa đổ xăng" nó hiện hình dưới bài đăng của chủ thớt này nhỉ??!!)
Thứ hai: Với cách nói chuyện "Vô căn cứ" như vậy "Đây" không chấp nhá.

Thứ 3: "Mót mét" nó bận, "Đây" lại đang thừa điểm cũng chẳng để làm gì, cũng xin "Chia sẻ tổn thất" mà chuyển lại cho "Đấy" 155 điểm rồi tìm đúng địa chỉ có tài liệu đang cần để tải về nhá.(5 điểm là phí chuyển giao qua lại).

Mong là cụ sẽ cố gắng hơn nha!!!

dungdaknong

Tài xế O-H
Thứ một: Ngu đây không phải là chủ thớt đã đăng tài liệu hoặc Mod mà có thể biết @dungdaknong đã đổ "150 điểm" để tải tài liệu nhá??!! (Ờ mà tải tài liệu của người ta mà sao không thấy "Cái văn hóa đổ xăng" nó hiện hình dưới bài đăng của chủ thớt này nhỉ??!!)
Thứ hai: Với cách nói chuyện "Vô căn cứ" như vậy "Đây" không chấp nhá.

Thứ 3: "Mót mét" nó bận, "Đây" lại đang thừa điểm cũng chẳng để làm gì, cũng xin "Chia sẻ tổn thất" mà chuyển lại cho "Đấy" 155 điểm rồi tìm đúng địa chỉ có tài liệu đang cần để tải về nhá.(5 điểm là phí chuyển giao qua lại).

Trả có 140 điếm nói 155 là thế nào..tôi có quen biết gì cụ mà tăng cụ 150 điểm. nói chuyện không biết đúng sai gì cả. cụ quá nguy hiểm

hố hàng.png

Ngutunguyen

Bằng lái Hạng "Vét đĩa".

Trả có 140 điếm nói 155 là thế nào..tôi có quen biết gì cụ mà tăng cụ 150 điểm. nói chuyện không biết đúng sai gì cả. cụ quá nguy hiểm

View attachment 32842
Hờ hờ!!!
Từ trước tới giờ cứ tưởng "Phí cho xăng" là 5 điểm, đã tăng lên 155 đ trừ đi 5 điểm phí thì còn lại 150 đ là "Vừa khít".

Ai dè!!!
Qua bài này đã hiểu thêm rằng thì là "Cước phí" là 5đ / "Mỗi" 50 điểm.
Xin "Nghiêm túc mà rút kinh" cho những lần sau.

"Làm phúc phải tội" đây!!!
"Nguy hiểm" là "Nghề" của em mà.
Chỉ tiếc công Ngu này "Đầu tư" không đúng chỗ roài!!!

Cụ này chắc là sống "Xa biển" lắm đây!!!

[MERGETIME="1434555780"][/MERGETIME]
a cup of coffee
Troll
2 cốc cà phê rồi đấy nhá!!! (Đã bị soi)
Thêm cốc thứ 3 nữa thì chuẩn bị tinh thần "Ra đảo xa chơi 1 chuyến"!!!

hyundai

Tài xế O-H
Hờ hờ!!!
Từ trước tới giờ cứ tưởng "Phí cho xăng" là 5 điểm, đã tăng lên 155 đ trừ đi 5 điểm phí thì còn lại 150 đ là "Vừa khít".

Ai dè!!!
Qua bài này đã hiểu thêm rằng thì là "Cước phí" là 5đ / "Mỗi" 50 điểm.
Xin "Nghiêm túc mà rút kinh" cho những lần sau.

"Làm phúc phải tội" đây!!!
"Nguy hiểm" là "Nghề" của em mà.
Chỉ tiếc công Ngu này "Đầu tư" không đúng chỗ roài!!!

Cụ này chắc là sống "Xa biển" lắm đây!!!

[MERGETIME="1434555780"][/MERGETIME]

2 cốc cà phê rồi đấy nhá!!! (Đã bị soi)
Thêm cốc thứ 3 nữa thì chuẩn bị tinh thần "Ra đảo xa chơi 1 chuyến"!!!
Để em đóng thuyền chờ lệnh của cụ NGU tiễn em nó ra đảo !!!

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên