Toyota corolla altis đề không nổ

dokhacnguyen
Bình luận: 8Lượt xem: 3,759

dokhacnguyen

Tài xế O-H
hôm qua em đi lấy xe thì khởi động không được, nó cứ kêu ẹc ẹc rồi hết bình. Em nhờ xe khác câu nhờ cũng không được. Em hỏi chủ xe thì mới biết xe 6 tháng rồi không có nổ máy. Các bác có cách nào kích nổ nó được không chỉ giúp em với. Corolla altis 2010.xăng còn hơn nửa bình.

baotohalong62

Tài xế O-H
bạn thay xăng mới đi bảo dưỡng bù zì thay bình điện mới thay dầu máy .xe đỗ nâu ngày nhiều thứ có thể bị han gỉ ,bó phanh có thể bó xéc măng nữa.ngoài ra bạn kt xem có em tý nào hỏi thăm không nhé xe đỗ lâu ngày kt điện cao áp kim phun ok.đề xem có nổ không rồi tính tiếp

Anhdn

Tài xế O-H
6 tháng không sứ dụng rất nhiều nguyên nhân gây khó nổ máy, trong đó có nguyên nhân do chuột cắn dây điên, bó bít tông do khô nhớt v.v., bạn nên mời thợ đến kiểm tra lại toàn bộ

vananh198414

Tài xế O-H
Xe để lâu thì khó nổ là đúng , cụ sc bình cho đầy đã , đề dài xem thế nao. Nếu không được cụ dùng lọ rv7 xit vào cổ gió để mồi cho nóng động cơ

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
hôm qua em đi lấy xe thì khởi động không được, nó cứ kêu ẹc ẹc rồi hết bình. Em nhờ xe khác câu nhờ cũng không được. Em hỏi chủ xe thì mới biết xe 6 tháng rồi không có nổ máy. Các bác có cách nào kích nổ nó được không chỉ giúp em với. Corolla altis 2010.xăng còn hơn nửa bình.
Bác nạp căng, hoặc thay bình điện đi rồi tính

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên