xe wave bị kẹt khi để số dắt lùi

S
Bình luận: 48Lượt xem: 5,498

NhatHung

Tài xế O-H
Xe Hon da còn số không lùi được chỉ đạp cần khởi động là lại lùi được. đây là 1 căn bệnh nan y của dòng xe Hon Da mà theo em biết đến nay vẫn chưa có thuốc chữa!

quanglongck

Tài xế O-H
Xe Hon da còn số không lùi được chỉ đạp cần khởi động là lại lùi được. đây là 1 căn bệnh nan y của dòng xe Hon Da mà theo em biết đến nay vẫn chưa có thuốc chữa!
Bạn đến trung tâm sửa chữa bảo họ thay lò xo hồi vị trục bộ bánh răng khởi động xem, nếu khi xe đang để số khi lùi bị kẹt bạn có thể nổ máy lên hoặc chuyển về số mo

Tranhoaison

Tài xế O-H
Bệnh này thi thoảng nó mới bị bác ạ ..nên không cần sử lí ..mà mỗi khi bị bác đá cho cái cần khởi động một phát là nó lại ok ngay thôi

gmt210

Tài xế O-H
Bác đạp cần khởi động 1 cái là lại lùi được, thêm 1 động tác nữa là bác tháo cần khởi động ra và đặt cần khởi động dốc về phía trước 1 chút so với vị trí cũ là OK bác ạ.

cuncontiti

Tài xế O-H
:) bệnh này là bệnh lười của người sử dụng ạ ! Cháu thấy đa số khi vẫn còn đề được thì cả năm có khi không đạp cần số một lần bảo sao không bị hic !

Xe dap teen

suachuaxemay2607

Tài xế O-H
:) bệnh này là bệnh lười của người sử dụng ạ ! Cháu thấy đa số khi vẫn còn đề được thì cả năm có khi không đạp cần số một lần bảo sao không bị hic !

Xe dap teen
là sao bác.nếu không thường xuyên đạp cần khởi đông thì sao lại bị vậy bác và nguyên nhân bị là ở chi tiết nào vậy ạh!

duongcoi

Tài xế O-H
Kinh nghiệm của bản thân em là đặt cần khởi động lùi về phía sau 1-2 nấc then hoa chân mình ít chạm vào nó hơn thì xe cũng it gặp lại trường hợp này

aihato

Tài xế O-H
bác chịu khó đạp xe vào mỗi buổi sáng thứ nhất là làm cho bơm nhớt hoạt động tốt và tăng tuổi thọ của động cơ và hết bị trường hợp như bác đã bị

cuncontiti

Tài xế O-H
là sao bác.nếu không thường xuyên đạp cần khởi đông thì sao lại bị vậy bác và nguyên nhân bị là ở chi tiết nào vậy ạh!

:D:D:D bác lâp chủ đề này cho chúng cháu não thông hihi cảm ơn bác !
Bi côn một chiều lâu ngày cặn bám bị kẹt ạ !Cháu phải học hỏi bác mới phải sao bác lại hỏi cháu ạ hic !

Xe dap teenXe dap teenXe dap teen

suachuaxemay2607

Tài xế O-H
:D:D:D bác lâp chủ đề này cho chúng cháu não thông hihi cảm ơn bác !
Bi côn một chiều lâu ngày cặn bám bị kẹt ạ !Cháu phải học hỏi bác mới phải sao bác lại hỏi cháu ạ hic !

Xe dap teenXe dap teenXe dap teen
bác lại đùa em rồi.vấn đề bi 1chiều em.cũng đã can thiệp thử mà không được.và kể cả xe vừa mua trong head ra chưa lăn bánh thì vẫn bị vậy bác nhé

cuncontiti

Tài xế O-H
:) Dạ kể cả chưa lăn bánh thì cũng vẫn là nó thui ạ !Các bác lên khuyến cáo khách hàng vội gì thì vội ít nhất một tháng cũng phải đạp cần khởi động một lần ạ!

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên