đầu kéo mới Maxxfoce.

P
Bình luận: 11Lượt xem: 1,525

tuanneo0811

Tài xế O-H
về một thời gian là đồ cũng nhiều ngay ấy mà, em sửa rồi, nói chung là một số cái có đồ , một số cái đặt cũng dc, xử lý khí thải thì đời cao 1 hộp khoai chứ dòng 2 hộp thì ok, về VN hay bị lỗi EGR, còn nào tháo vô lăng ra thì lỗi cảm biến góc lái, chết trở quạt loanh quanh xe mới cũng ít bệnh, em đang dính một con thỉnh thoảng yếu máy mà chưa tìm ra bệnh

danhhung89

Tài xế O-H
cũng được, máy nổ êm, ăn ít dầu , tầm hơn tỷ ngon bổ rẻ, mỗi tội chẳng chọc ngoáy bằng máy gì dc nhiều
ngon , bổ , rẻ , khoai bác ợ, em nào không có trục trặc gì thì không sao, hắt hơi sổ mũi thì không nói đến nhưng mà sốt với đau đầu thì thợ sửa cũng lồi con mắt ra đấy ạ!Troll

macdong

Tài xế O-H
Mình cũng đang "ngắm" em này đây, nhưng nghe thiên hạ đồn nó cũng phức tạp lắm, nhất là hệ thống khí thải DPF về VN dầu diezen k phù hợp nên nhanh bẩn lọc, máy yếu. Kết giá mềm, nội thất vip, nhưng có khi quay về chơi thằng " tập cận bình" cho nó lành.

Long.tinnghia

Tài xế O-H
Mình cũng đang "ngắm" em này đây, nhưng nghe thiên hạ đồn nó cũng phức tạp lắm, nhất là hệ thống khí thải DPF về VN dầu diezen k phù hợp nên nhanh bẩn lọc, máy yếu. Kết giá mềm, nội thất vip, nhưng có khi quay về chơi thằng " tập cận bình" cho nó lành.

Em đặt xe TQ mà phải bỏ cọc vì sợ sau này ko tuyển được lái xe.

Xe TQ mới còn có tài nhận chạy, nhưng độ 2- 3 năm tài nghỉ tuyển tài mới khó lắm bác ạ, chưa nói hiện giờ thì tài FC được xếp vào sách đỏ rồi bác ơi.

macdong

Tài xế O-H
Nói tóm lại: xe đầu Mỹ từ 2007 trở lại đây là có hệ thống khí thải bắt buộc theo tiêu chuẩn Mỹ, nên cũng là cả vấn đề với người sử dụng.

tuanneo0811

Tài xế O-H
tiêu chuẩn của Mỹ nhưng về Vn em cho thành VN hết, chả có gì khó mấy ông này cụ ạ, cụ ở trong Nam hay ngoài Bắc, trong Sài gòn em ko lắm rõ lắm nhưng ngoài này xe mới thợ cũng tự xử lý dc gần hết rồi. sắp tới có bên nhập nguyên chiếc 300 em Maxxforce về nữa, sợ các cụ ko có hàng mà trở thôi

macdong

Tài xế O-H
Mình ở HD bạn ạ. Còn cho nó về tiêu chuẩn VN như bạn nói thì chỉ là giải pháp trước mắt. Ngay như bên bán xe, nơi thì khẳng định cắt được DPF, nơi thì nói rằng cắt đi thì tăng áp sẽ hoạt động quá tải, gây hỏng máy. Nói tóm lại lại, có khi chờ thời gian nữa sẽ có câu trả lời chính xác nhất từ người dùng món này.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên