thay bi mai ơ trước xe matis

G
Bình luận: 7Lượt xem: 1,035

giahung

Tài xế O-H
thư các bác mỗi lần thay bi mai ơ e thường dùng cách cổ truyền là đóng đầu cambet ra dồi mới ép bi ra đc
nhưng dống nv e thấy nhiều xe khó ra mà bản thân mình cũng ko thấy hiệu quả cho lắ ko chỉ riêng gì xe matis mà tất cả các xe e đều phải đong nv dồi mới ép bi ra đc
e đăng chủ đề này mong đc sự đóng góp của các bác đi trước chỉ giúp e xem có cách nào ko phải đóng nv mà hiệu quả hơn ko ạ
e cảm ơn mọi người

Doanphikien

Tài xế O-H
thư các bác mỗi lần thay bi mai ơ e thường dùng cách cổ truyền là đóng đầu cambet ra dồi mới ép bi ra đc
nhưng dống nv e thấy nhiều xe khó ra mà bản thân mình cũng ko thấy hiệu quả cho lắ ko chỉ riêng gì xe matis mà tất cả các xe e đều phải đong nv dồi mới ép bi ra đc
e đăng chủ đề này mong đc sự đóng góp của các bác đi trước chỉ giúp e xem có cách nào ko phải đóng nv mà hiệu quả hơn ko ạ
e cảm ơn mọi người
Cụ lại gây ra chuyện gì rùi hay sao ma tìm cách khác

phidung

Tài xế O-H
xe matis cũng đóng bình thường ra thôi chứ xe loai bi cả cục ép vào cụ đóng chắc toét mất @@ tha hồ mà dũa cụ à :3

giahung

Tài xế O-H
Cụ lại gây ra chuyện gì rùi hay sao ma tìm cách khác
e thấy mỗi lần thay bi phải dùng cách truyền thống nv chủ xe họ hay xót nên e dăng lên để ae mình ai có cách khác thì chia xẻ để mọi ng cùng học hỏi thôi và làm sao để cv của ae mình hiệu quả cao nhất mỗi khi thay bi thôi bác ak
chứ đóng ra thôi chứ có làn gì đâu mà gây ra chuyện hả bác
bác đa ngi quá và cẩn thận như bác chắc e ngĩ chẳng gây ra chuyện bao giờ mà nhờ đến ae diễn đàn tư vấn đâu nhỉ..cảm ơn bác đã tham gia chia xẻ cùng ae,,chúc bác luôn sáng xuốt trong công việc

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên