Laccity đời 209 bị ào ga

H
Bình luận: 9Lượt xem: 891

hoang90

Tài xế O-H
Tình hình la e đang lam con lacity 1.6 xe trong nước . Đời 209 . Xe chạy bình thường .kiem tra không có lồi lầm gi. Xe đề nổ là ga lên 2000.....1800....2000 ... Lên rồi xuống . Một hồi xuống1100 .e đã làm những Việt sau đay .1 thay bu ri .2 day cao áp . 3 thay mo bin . 4 ô ga .5 cản biến gió .vân như cu .cụ nao gặp trường hợp mong các cụ giúp em một tay . Ô ga xe này thi phải dùng may để reset lại được

hanhthuy1990

Tài xế O-H
Tình hình la e đang lam con lacity 1.6 xe trong nước . Đời 209 . Xe chạy bình thường .kiem tra không có lồi lầm gi. Xe đề nổ là ga lên 2000.....1800....2000 ... Lên rồi xuống . Một hồi xuống1100 .e đã làm những Việt sau đay .1 thay bu ri .2 day cao áp . 3 thay mo bin . 4 ô ga .5 cản biến gió .vân như cu .cụ nao gặp trường hợp mong các cụ giúp em một tay . Ô ga xe này thi phải dùng may để reset lại được
Nghe đâu lỗi của dòng này là bệnh kinh niên như vây phải resest lại ECU bác ạ.

longnguyenhongha

Tài xế O-H
một là xe bạn bị cục bù ga hai là do ecu
còn một cách nữa là khi bạn nổ máy mà ga đang bị ù thì bạn tháo hai con bắt cục bù ga ( hai con bắt cục điện bù ga) và xoay nếu xe bạn nổ máy mà ga đã ỗn định là chắc chắn là do ecu rùi.​

Buidao

Tài xế O-H
Con này ga điện tử bác dùng máy sét lại chế độ không tải vì khi thay buóm ga là phải đặt lại chế đọ cho nó

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên