Điều hòa laser galagti kêu

B
Bình luận: 8Lượt xem: 1,546

Mobilest

Giữ xe
Nhân viên
Như vậy là lốc có vẫn đề rồi,khỏi phải sửa .Nếu muốn giữ lại lốc đó thì cụ làm thế nào vòng tua đông cơ trên 850v/p là ok .Trong trường hợp này cụ sin mạch cũng không giải quyết vẫn đề gì.

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Xe bật điều hòa ở galagti kêu tạch tạch còn khi gas lên thì hết kêu.Galagti khi bật điều hòa là 550v,bác nào gặp rùi tư vấn giúp e.có phải do con nâng chân gas hay là thiếu dầu.bác nào có mạch điện của nâng chân gas cho e xin ạ.
Bác định sử dụng sơ đồ mạch điện để xử lý tiếng kêu á??? Tài thật

otohuynh

Tài xế O-H
Xe bật điều hòa ở galagti kêu tạch tạch còn khi gas lên thì hết kêu.Galagti khi bật điều hòa là 550v,bác nào gặp rùi tư vấn giúp e.có phải do con nâng chân gas hay là thiếu dầu.bác nào có mạch điện của nâng chân gas cho e xin ạ.
Kêu tạch tạch mà độ lạnh vẫn Ok thì đừng nên lăn tăn gí cho mệt. Bác tư vấn chủ xe thay lốc mới đi

nvhoan

Tài xế O-H
E định xem lại còn nâng chân gas vì thấy vòng tua hơi nhỏ,cho lên một chút xem nó thế nào.Xe vẫn mát nên chủ xe không muốn thay lốc.
em nghĩ k phải lốc, mà là kiểm tra cánh gà nơi gió vào. khi mở điều hòa sẽ có tiếng kêu tạch tạch,tắt quạt đi cũng kêu.cái này chắc k sao đâu.

BXT_Lc

Tài xế O-H
em nghĩ k phải lốc, mà là kiểm tra cánh gà nơi gió vào. khi mở điều hòa sẽ có tiếng kêu tạch tạch,tắt quạt đi cũng kêu.cái này chắc k sao đâu.
Kêu do lốc bác à.dòng này hay bị như vậy,thay lốc cũng may rủi thui vì có khi thay vào được một thời gian lại kêu.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên