daihatsu nổ máy ko có ganti

T
Bình luận: 8Lượt xem: 1,949

hungem

Tài xế O-H
- Vậy là xe bạn lên nhớt bỏ một máy rồi,bạn kiểm tra xem khi làm máy thay phốt ,gít xú bắp như thế nào nhé
- Bạn xem lại trong quá trình vô séc măng có thiếu xót gì không nhé

thanhco1983

Tài xế O-H
Cụ chạy roda bằng cách tăng ga 1-2 tiếng sau đại tu cũng là bản lĩnh đấy.
Chắc cụ phải làm lại từ đầu rồi.
Có khi cái xéc măng lắp ngược chiều

ngockhanhautoparts

Tài xế O-H
Cụ chạy roda bằng cách tăng ga 1-2 tiếng sau đại tu cũng là bản lĩnh đấy.
Chắc cụ phải làm lại từ đầu rồi.
Có khi cái xéc măng lắp ngược chiều
Thừa bản lĩnh là khác cụ ạ. Em mới đại tu em máy MR20 của nissan do không có máy chính hãng nen nỏ roda bị oà ga em không dám nổ nữa nhờ hãng mang máy về đặt lại bướm ga mới dám roda tiếp đấy. ( em thay hàng chính hãng 100% cho khách luôn nhé)

thanhco1983

Tài xế O-H
Vâng cụ. Mà kể cả có máy thì cũng búng cho nổ galanti thôi. Xem tình hình em nó thế nào đã chứ. => Tỉ lệ tự mình bóp.. mình sẽ thấp hơn. :(

tailoc39

Tài xế O-H
e mới gáp con này mới nổ lên ko co ranti, để ga lớn chay rodai 1 2 tieng rồi xuôg ga dể ganti ko đx máy giật giật tự động chết máy, dây phin thay moi bình xăng mới kiểm tra ko có lò gió. mà ngộ là tháo bugi là 1 máy nhớt ko àk
cụ làm máy ma tăng ga lên như cụ thì em thấy bái phục đấy ạ .có khả năng cụ vào séc măng hay bị gẫy lắm cụ à. (nhất là séc măng dầu). trung tu lần nữa đi cụ ơi.!

trungtuyen

Tài xế O-H
e mới gáp con này mới nổ lên ko co ranti, để ga lớn chay rodai 1 2 tieng rồi xuôg ga dể ganti ko đx máy giật giật tự động chết máy, dây phin thay moi bình xăng mới kiểm tra ko có lò gió. mà ngộ là tháo bugi là 1 máy nhớt ko àk
cụ ơi tháo mặt máy ra kiểm tra hơi đi. xem séc măng co gẫy hoặc lắp ngược ko cụ. xem phớt gít có quên ko đóng vào ko. nhé...co jì cụ cứ trả lời lại cho anh em học hỏi nhé.!

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên