Cần tìm việc tại Sài Gòn

dinhtoanpn
Bình luận: 10Lượt xem: 1,437

dinhtoanpn

Tài xế O-H
Chả là cuộc sống các cụ ạ.em k biết nên trách lòng người hay trách em quá khờ khạo.ae trong nhà em đã mất lòng tin.giờ em chỉ còn trông cậy vào a e otohui.Quê em nam định và giờ em ở đồng nai.Có cụ nào biết chỗ nào TpHCM chuyên sửa xe tải đang cần thợ điện thi giúp em với ạ.tay ngề em còn yếu nên em k dám đòi hỏi j cao.chỉ dám nhận mình là phụ viêc có kinh ngiệm thôi.Cảm ơn các cụ đã đọc!
Sdt em la 0969034912

Duyleauto

Tài xế O-H
Vì sao bác lại trách bác quá khờ khạo và vì sao bác lại chỉ nhờ vào anh em O-H, nhấc chân lên, đạp xe nổ máy và đi, đi đến khi nào có được nơi làm việc là ok rồi.

dinhtoanpn

Tài xế O-H
Vì sao bác lại trách bác quá khờ khạo và vì sao bác lại chỉ nhờ vào anh em O-H, nhấc chân lên, đạp xe nổ máy và đi, đi đến khi nào có được nơi làm việc là ok rồi.
cảm ơn bác.em cũng đang rong ruổi trên con đường từ đồng nai đến sài gòn.vô định hướng quá cụ ạ.em chỉ biết em k thể bỏ ngề thế này được.với số tiền ít ỏi còn lại em chỉ trụ dc trong miền nam đầy sóng gió này 3 ngày nữa cụ ạ

enestobeer

Tài xế O-H
đi trong vô vọng:(:(:(:(:(:(:(

Cụ cứ thử xin vào các garage ở Sài Gòn xem, ở Sài Gòn có nhiều gara cụ ạ nếu cụ chịu khó một ngày đi càn quét khắp Sài Gòn em tin chắc cụ sẽ có nơi để ẩn náu :D
Ở chuyên mục đăng tin tuyển dụng của O-H cũng có rất nhiều tin tuyển dụng từ các gara cụ nhé, cụ hãy vào tìm hiểu thế nào :
http://www.oto-hui.com/forum/khu-vuc-dang-thong-tin-tuyen-dung.240/

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên