Toyota Corolla nổ ngược về cổ hút

C
Bình luận: 72Lượt xem: 7,776

TranDzung

Tài xế O-H
em cũng thiên về phần đặt thời điểm đánh lửa
corolla 2003 là boobiin tích hợp chia điện luôn ạ?
nổ ngược ống góp hút em nghĩ do nguyên nhân trên

xuannhat012

Tài xế O-H
Em sợ xăng không đủ áp bác oi ság nay em mới lam 1 con corolla ga lên nổ pop pop ở cổ hút ak em củng nghi lửa mà k phải thay bơm xăng cái được lun

thienhoa_auto

Tài xế O-H
Altis 2003 thì tớ chắc như đinh đóng cột là cụ tháo mặt máy rà toàn bộ dàn supap , căn lại dàn con đội nếu cụ đã từng làm dòng này rồi ( nếu không phải đo kiểm và thay đúng số từng con đội ). Xích máy càng đỡ xích phải thay mới là ok.

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
chắc cụ mở xưởng lâu roài nhỉ.. nên nhiều kinh nghiệm.. chứ bon em làm thợ cú thay phụ tùng mà ko giải thích cho khách tại sao.. găp phải thằng củ chuối nó đốt xưởng mất.. con phần em bệnh này em nghĩ do lửa cửu có vấn đề thôi bác à..
Dạ, tôi chưa mở xưởng, vẫn vật vờ qua ngày thôi. Việc nói chuyện với khách không phải là việc của thợ mà là của chủ xưởng

cuonghp88

Tài xế O-H
cảm ơn cac bác nhiêu tình hình xe di làm chua về xưởng em chưa kiểm ttra được bao giờ xe về xưong em làm em em trả lời các bác sau nha

repairer

Tài xế O-H
xe bác chỉ buổi sáng mới bị, và khi đã nổ máy chạy lại ngon vậy đảm bảo xe bác hở nấm rồi ạ, sáng ra bác thử cắm đồng hồ đo áp xuất hơi vào xem sao, em đã từng bị 1 con bị hở nấm rồi ạ

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên