PPS solenoid

N
Bình luận: 7Lượt xem: 1,473

nhokmiko123

Tài xế O-H

Cac bác chỉ giúp em con PPS solenoid trên hình nó là con gì trên xe được không ạ? Bác nào cho em xin cái hình thì tốt quá!

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Nó chỉ là một cái van điện từ điều khiển trợ lực lái trong các hệ thống trợ lực bằng dầu. Hình ảnh thì cũng như các van điện từ khác thôi, nhưng con này to, cỡ khoảng cái chuôi tô vít đóng

nhokmiko123

Tài xế O-H
Nó chỉ là một cái van điện từ điều khiển trợ lực lái trong các hệ thống trợ lực bằng dầu. Hình ảnh thì cũng như các van điện từ khác thôi, nhưng con này to, cỡ khoảng cái chuôi tô vít đóng[
- Xe gì vậy bạn? xe bạn nó bị sao vậy ?
Xe Lexus LS 430 đời 2002, Em đang tìm hiểu về hệ thống ESP ý mà, gặp cái PPS solenoid và VSC warning buzzer mà không biết nó là cái gì nữa?

nhokmiko123

Tài xế O-H
Nó chỉ là một cái van điện từ điều khiển trợ lực lái trong các hệ thống trợ lực bằng dầu. Hình ảnh thì cũng như các van điện từ khác thôi, nhưng con này to, cỡ khoảng cái chuôi tô vít đóng
Cảm ơn bác, nhân tiện bác cho em hỏi luôn về con VSC warning buzzer nó là cái gì vậy ạ, cũng trên hệ thống ABS+ TCS+ESP trên con lexus ls 430 đời 2002 này thôi ạ?

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Cảm ơn bác, nhân tiện bác cho em hỏi luôn về con VSC warning buzzer nó là cái gì vậy ạ, cũng trên hệ thống ABS+ TCS+ESP trên con lexus ls 430 đời 2002 này thôi ạ?
Tất cả những cái "buzzer" nó chỉ là cái còi cảnh báo bác ạ. Với VSC của Lexus, khi hệ thống đang làm việc thì còi sẽ kêu. Nó kêu như con dế ấy, nhưng ngắt quãng

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên