Tiết chế rời trên xe

S
Bình luận: 4Lượt xem: 1,100

sensor

Tài xế O-H
xin chào tất cả các cụ . các cụ cho em hỏi cái tiết chế rời của xe trung quốc THACO (tất cả các xe sài dinamo loai không dùng chổi than ) , nó nằm trên xe ở chỗ nào vậy các bác cái rin của xe . Loại này không sài chổ than nên e không rành lám mong các bác chỉ giáo. bác nào có tài liệu về loại dinamo này cho e xin với ạ.

thangoto123

Tài xế O-H
xin chào tất cả các cụ . các cụ cho em hỏi cái tiết chế rời của xe trung quốc THACO nó nằm trên xe ở chỗ nào vậy các bác cái rin của xe . Loại này không sài chổ than nên e không rành lám mong các bác chỉ giáo. bác nào có tài liệu về loại dinamo này cho e xin với ạ.
trời ơi! cụ hỏi thế thì ai trả lời cụ thể được! thaco nhưng là xe gì mấy tấn? tiết chế rời có 2 vị trí hay lắp là trên cabin ( gần bảng điện), 2 là sườn sắt xi, gấn máy máy phát, bán kính 40- 70 cm về phía sắt xi,nhìn thặt kĩ sẽ thấy. xe khách thì sẽ khác nhé

sensor

Tài xế O-H
trời ơi! cụ hỏi thế thì ai trả lời cụ thể được! thaco nhưng là xe gì mấy tấn? tiết chế rời có 2 vị trí hay lắp là trên cabin ( gần bảng điện), 2 là sườn sắt xi, gấn máy máy phát, bán kính 40- 70 cm về phía sắt xi,nhìn thặt kĩ sẽ thấy. xe khách thì sẽ khác nhé
em muốn hỏi tất cả nhưng xe trung quốc ý cụ ah

thangoto123

Tài xế O-H
em muốn hỏi tất cả nhưng xe trung quốc ý cụ ah
cụ cứ tìm 2 vị trí đó sẽ thấy, không có chổi than thì nó thiết kế cuộn dây kích từ nằm cố định,chỉ có các cực từ là quay thôi, còn cách đấu điện vào cuộn kích từ vẫn giống như loại có chổi than, cụ cứ làm bình thường!

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên