Nguyên nhân gây ra hư hỏng hệ thống khởi động trên ô tô

quyth
Bình luận: 25Lượt xem: 4,151

phamhong

Tài xế O-H
Đấu nhầm cọc bình nhẹ thì cháy cầu chì ALT nặng tí nữa thì nổ diot máy phát nặng hơn nữa thì ECU , BCM. . . Tốn kém kha khá

quyth

Tài xế O-H

7C-IUH-Akai

Tài xế O-H
Nguồn 30 Từ ngày công tắc nguồn 50 và nguồn ST khi đề máy sẽ có. Em chỉ là sinh viên áp dụng theo kiến thức trên lớp mà nói. Có gì bác chỉ bảo thêm. Cám ơn bác

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Nguồn 30 Từ ngày công tắc nguồn 50 và nguồn ST khi đề máy sẽ có. Em chỉ là sinh viên áp dụng theo kiến thức trên lớp mà nói. Có gì bác chỉ bảo thêm. Cám ơn bác
Thực ra tôi cũng không biết 30 và 50 từ đâu đến đâu cả. Nhưng rơle (có 1 cuộn dây điều khiển) mà có 3 nguồn dương ưược cấp thì chưa thấy bao giờ. Có lẽ hoặc là tôi, hoặc là bác phải học lại rồi

Petrolimex-vn

Tài xế O-H
CỤ hỏi trống không thế nhờ, vậy mà cũng có người trả lời giúp nũa ấy chứ. Cụ chủ nên có văn hóa khi tham gia giao thông, hỏi trống rỗng ko biết đang hỏi ai, ko biết lớn nhỏ ra làm sao. Xưng với nhau trên OH là "cụ" vs "bác" ko có nghĩa là mình nói gì thì nói...Trên đây có nhiều bậc trưởng bối, già làng đáng tuổi anh chú của cụ đấy. Hỏi ko đầu ko cuối ko biết đâu mà lần. Góp ý mong cụ sữa chữa

Petrolimex-vn

Tài xế O-H
Thực ra tôi cũng không biết 30 và 50 từ đâu đến đâu cả. Nhưng rơle (có 1 cuộn dây điều khiển) mà có 3 nguồn dương ưược cấp thì chưa thấy bao giờ. Có lẽ hoặc là tôi, hoặc là bác phải học lại rồi
Ko hiểu thì bác trả nhời lm chi cho mệt xác, để tự tìm hiểu thông não sẽ hay hơn cụ àh

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên